| Danh mục | Thông số kỹ thuật |
|---|---|
| Camera | |
| Cảm biến hình ảnh | 1/1.8" Progressive Scan CMOS |
| Độ phân giải tối đa | 3840 × 2160 |
| Độ nhạy sáng tối thiểu | Màu: 0.0008 Lux @ (F1.0, AGC ON), 0 Lux với ánh sáng |
| Thời gian phơi sáng | 1/3 s đến 1/100,000 s |
| Chế độ ngày và đêm | Bộ lọc IR cắt |
| Điều chỉnh góc | Pan: 0° đến 360°, Tilt: 0° đến 75°, Xoay: 0° đến 360° |
| Ống kính | |
| Loại ống kính | Ống kính cố định, tùy chọn 2.8 mm và 4 mm |
| Tiêu cự & Góc nhìn (FOV) | 2.8 mm: FOV ngang 108.8°, FOV dọc 56.4°, FOV chéo 134.3° 4 mm: FOV ngang 93.3°, FOV dọc 47.2°, FOV chéo 114.2° |
| Ngàm ống kính | M16 |
| Loại Iris | Cố định |
| Khẩu độ | F1.0 |
| Độ sâu trường ảnh | 2.8 mm: 3.3 m đến ∞ 4 mm: 3.8 m đến ∞ |
| DORI | 2.8 mm: D: 89 m, O: 35 m, R: 17 m, I: 8 m 4 mm: D: 109 m, O: 43 m, R: 21 m, I: 10 m |
| Đèn bổ trợ | |
| Loại đèn bổ trợ | IR, Đèn trắng |
| Tầm xa đèn bổ trợ | Lên đến 40 m |
| Đèn bổ trợ thông minh | Có |
| Bước sóng IR | 850 nm |
| Video | |
| Luồng chính | 50 Hz: 25 fps (3840 × 2160, 3200 × 1800, 2688 × 1520, 1920 × 1080, 1280 × 720) 60 Hz: 24 fps (3840 × 2160), 30 fps (3200 × 1800, 2688 × 1520, 1920 × 1080...) |
| Luồng phụ | 50 Hz: 25 fps (1280 × 720, 640 × 480, 640 × 360) 60 Hz: 30 fps (1280 × 720, 640 × 480, 640 × 360) |
| Luồng thứ ba | 50 Hz: 10 fps (1920 × 1080, 1280 × 720, 640 × 480, 640 × 360) 60 Hz: 10 fps (1920 × 1080, 1280 × 720, 640 × 480, 640 × 360) |
| Nén video | H.265/H.264/H.264+/H.265+ cho luồng chính, H.265/H.264/MJPEG cho luồng phụ, H.265/H.264 cho luồng thứ ba |
| Tốc độ bit video | 32 Kbps đến 16 Mbps |
| Loại H.264 | Baseline Profile, Main Profile, High Profile |
| Loại H.265 | Main Profile |
| Kiểm soát tốc độ bit | CBR, VBR |
| Mã hóa video có thể mở rộng (SVC) | H.264 và H.265 |
| Vùng quan tâm (ROI) | 1 vùng cố định cho luồng chính và luồng phụ |
| Âm thanh | |
| Nén âm thanh | G.711/G.722.1/G.726/MP2L2/PCM/MP3/AAC-LC |
| Tốc độ bit âm thanh | 64 Kbps (G.711ulaw/G.711alaw), 16 Kbps (G.722.1, G.726, AAC-LC), 32-192 Kbps (MP2L2), 8-320 Kbps (MP3) |
| Tỷ lệ lấy mẫu âm thanh | 8 kHz, 16 kHz, 32 kHz, 44.1 kHz, 48 kHz |
| Bộ lọc tiếng ồn môi trường | Có |
| Giao diện | |
| Giao diện Ethernet | 1 cổng Ethernet tự thích ứng RJ45 10 M/100 M |
| Bộ nhớ trên bo mạch | Khe cắm thẻ nhớ tích hợp, hỗ trợ thẻ microSD/microSDHC/microSDXC, tối đa 512 GB |
| Micro tích hợp | -U: Có |
| Nút reset | Có |
| Sự kiện | |
| Sự kiện cơ bản | Phát hiện chuyển động (hỗ trợ kích hoạt báo động bằng cách xác định mục tiêu cụ thể (người và phương tiện)), cảnh báo giả mạo video, ngoại lệ |
| Liên kết | Tải lên FTP/NAS/thẻ nhớ, thông báo trung tâm giám sát, kích hoạt ghi hình, kích hoạt chụp ảnh, gửi email |
| Sự kiện thông minh | Phát hiện vượt qua hàng rào, phát hiện xâm nhập, phát hiện đi vào vùng, phát hiện ra khỏi vùng (hỗ trợ kích hoạt báo động theo mục tiêu xác định (người và phương tiện)), phát hiện thay đổi cảnh quan |
| Chức năng học sâu | |
| Nhận diện khuôn mặt | Có |
| Bảo vệ chu vi | Vượt qua hàng rào, xâm nhập, đi vào vùng, ra khỏi vùng (hỗ trợ kích hoạt báo động bởi các mục tiêu cụ thể (người và phương tiện)) |
| Tổng quan | |
| Nguồn điện | 12 VDC ± 25%, 0.54 A, tối đa 6.5 W, đầu cắm nguồn đồng trục Ø5.5 mm, bảo vệ ngược cực; PoE: IEEE 802.3af, Class 3, tối đa 8 W |
| Chất liệu | Nắp: Kim loại, thân chính: Kim loại |
| Kích thước | Ø138.3 mm × 115.4 mm (Ø5.4" × 4.5") |
| Kích thước gói hàng | 170 mm × 170 mm × 160 mm (6.7" × 6.7" × 6.3") |
| Trọng lượng | Khoảng 770 g (1.7 lb.) |
| Trọng lượng gói hàng | Khoảng 1040 g (2.3 lb.) |
| Điều kiện lưu trữ | -30 °C đến 60 °C (-22 °F đến 140 °F). Độ ẩm 95% hoặc ít hơn (không ngưng tụ) |
| Điều kiện khởi động và vận hành | -30 °C đến 60 °C (-22 °F đến 140 °F). Độ ẩm 95% hoặc ít hơn (không ngưng tụ) |
| Chức năng tổng quan | |
| Chức năng | Nhịp tim, gương, đặt lại mật khẩu qua email, đếm điểm ảnh, chống nhấp nháy |
Camera Hikvision DS-2CD2387G2H-LI(U) nổi bật với công nghệ ColorVu hiện đại, mang lại hình ảnh 8MP chất lượng cao ngay cả trong điều kiện ánh sáng yếu. Tính năng phân loại đối tượng thông minh dựa trên công nghệ deep learning hỗ trợ phát hiện và nhận dạng chính xác các mục tiêu quan trọng như con người và phương tiện.
Chưa có đánh giá nào.
Chưa có bình luận nào