| Thông số | Chi tiết |
|---|---|
| Cảm biến hình ảnh | 1/2.4" Progressive Scan CMOS |
| Độ phân giải tối đa | 3200 × 1800 |
| Độ nhạy sáng tối thiểu | Màu: 0.005 Lux @ (F1.6, AGC ON), Trắng/Đen: 0 Lux với hồng ngoại |
| Thời gian màn trập | 1/3 s đến 1/100,000 s |
| Chế độ Ngày & Đêm | Bộ lọc cắt IR |
| Điều chỉnh góc | Pan: 0° đến 355°, Tilt: 0° đến 90°, Rotate: 0° đến 360° |
| Loại ống kính | Ống kính thay đổi tiêu cự, động cơ, 2.8 đến 12 mm |
| Tiêu cự & Góc nhìn (FOV) | 2.8 đến 12 mm, FOV ngang: 102.3° đến 35°, FOV dọc: 53.9° đến 19.7°, FOV chéo: 122.9° đến 40.1° |
| Ngàm ống kính | Ø14 |
| Kiểu Iris | Cố định |
| Khẩu độ | F1.6 |
| DORI (2.8 đến 12 mm) | D: 75.3 m - 201.0 m, O: 29.9 m - 79.8 m, R: 15.1 m - 40.2 m, I: 7.5 m - 20.1 m |
| Tầm xa chiếu sáng bổ sung | Lên đến 60 m |
| Loại ánh sáng bổ sung | IR, Ánh sáng trắng |
| Smart Supplement Light | Có |
| Bước sóng IR | 850 nm |
| Luồng chính (Main Stream) | 50 Hz: 25 fps (3200 × 1800, 2688 × 1520, 1920 × 1080, 1280 × 720), 60 Hz: 30 fps (3200 × 1800, 2688 × 1520, 1920 × 1080, 1280 × 720) |
| Luồng phụ (Sub-Stream) | 50 Hz: 25 fps (1280 × 720, 640 × 480, 640 × 360), 60 Hz: 30 fps (1280 × 720, 640 × 480, 640 × 360) |
| Luồng thứ 3 (Third Stream) | 50 Hz: 10 fps (1920 × 1080, 1280 × 720, 640 × 480, 640 × 360), 60 Hz: 10 fps (1920 × 1080, 1280 × 720, 640 × 480, 640 × 360) |
| Nén video | H.265/H.264/H.264+/H.265+, MJPEG |
| Tốc độ bit video | 32 Kbps đến 16 Mbps |
| Kiểu H.264 | Baseline Profile, Main Profile, High Profile |
| Kiểu H.265 | Main Profile |
| Mã hóa video mở rộng (SVC) | H.264 và H.265 |
| Điều khiển tốc độ bit | CBR, VBR |
| Vùng quan tâm (ROI) | 1 vùng cố định cho luồng chính và luồng phụ |
| Cắt vùng mục tiêu | Có |
| Nén âm thanh | G.711/G.722.1/G.726/MP2L2/PCM/MP3/AAC-LC |
| Tốc độ bit âm thanh | 64 Kbps (G.711ulaw/G.711alaw)/16 Kbps (G.722.1)/16 Kbps (G.726)/32 đến 160 Kbps (MP2L2)/8 đến 320 Kbps (MP3)/16 đến 64 Kbps (AAC-LC) |
| Tần số lấy mẫu âm thanh | 8 kHz/16 kHz/32 kHz/48 kHz |
| Bộ lọc tiếng ồn môi trường | Có |
| Hỗ trợ giao thức | TCP/IP, ICMP, HTTP, HTTPS, FTP, DHCP, DNS, DDNS, RTP, RTSP, RTCP, NTP, UPnP, SMTP, IGMP, 802.1X, QoS, IPv4, IPv6, UDP, Bonjour, SSL/TLS, PPPoE, SNMP, WebSocket, WebSockets |
| Xem trực tiếp đồng thời | Lên đến 6 kênh |
| API | Open Network Video Interface (Profile S, Profile G), ISAPI, SDK, ISUP |
| Bảo mật | Bảo vệ bằng mật khẩu, mật khẩu phức tạp, mã hóa HTTPS, bộ lọc địa chỉ IP, Nhật ký kiểm tra bảo mật, chứng thực HTTP/HTTPS, TLS 1.1/1.2/1.3 |
| Người dùng/Chủ sở hữu | Tối đa 32 người dùng (3 cấp độ: Quản trị viên, Điều hành viên, Người dùng) |
| Phần mềm khách hàng | iVMS-4200, Hik-Connect, Hik-Central |
| Lưu trữ mạng | NAS (NFS, SMB/CIFS), Auto Network Replenishment (ANR), Thẻ nhớ Hikvision (mã hóa và kiểm tra sức khỏe) |
| Trình duyệt web | Xem trực tiếp cần plug-in: IE 11, không cần plug-in: Chrome 80+, Firefox 80+, Edge 89+, Safari 13+ |
| Chuyển đổi thông số hình ảnh | Có |
| Chuyển đổi Ngày/Đêm | Ngày, Đêm, Tự động, Lịch trình |
| Chế độ chống ngược sáng (WDR) | 120 dB |
| Tỷ lệ tín hiệu trên nhiễu (SNR) | ≥ 52 dB |
| Tăng cường hình ảnh | BLC, HLC, 3D DNR |
| Vùng che (Privacy Mask) | 8 vùng che đa giác lập trình được |
| Cổng Ethernet | 1 cổng RJ45 10 M/100 M tự động điều chỉnh |
| Âm thanh | Microphone tích hợp: Micro kép. 1 ngõ vào (line in), ngõ ra (line out), đầu nối không cân bằng |
| Lưu trữ trên bo mạch | Khe thẻ nhớ microSD/microSDHC/microSDXC, hỗ trợ tối đa 512 GB |
| Cổng báo động | 1 ngõ vào, 1 ngõ ra (tối đa 24 VDC/24 VAC, 1 A) |
| Nút reset | Có |
| Sự kiện cơ bản | Phát hiện chuyển động (hỗ trợ kích hoạt báo động theo đối tượng được xác định (người và phương tiện)), phát hiện giả mạo video |
| Liên kết | Tải lên FTP/NAS/thẻ nhớ, thông báo trung tâm giám sát, gửi email, kích hoạt báo động, ghi hình, chụp ảnh |
| Chức năng học sâu | Bảo vệ chu vi: Vượt rào, xâm nhập (hỗ trợ báo động theo đối tượng được xác định (người và phương tiện)) |
| Nguồn điện | 12 VDC ± 25%, 1.08 A, tối đa 13 W, phích cắm điện đồng trục Ø5.5 mm, bảo vệ phân cực ngược, PoE: IEEE 802.3at, Class 4, tối đa 15 W |
| Vật liệu | Thân hợp kim nhôm |
| Kích thước | 332.8 mm × 97.9 mm × 94.2 mm (13.1" × 3.9" × 3.7") |
| Kích thước đóng gói | 385 mm × 190 mm × 180 mm (15.2" × 7.5" × 7.1") |
| Khối lượng | Xấp xỉ 1.18 kg (2.6 lb) |
| Khối lượng đóng gói | Xấp xỉ 1.56 kg (3.4 lb) |
| Nhiệt độ hoạt động | -30 °C đến 60 °C (-22 °F đến 140 °F) |
| Độ ẩm hoạt động | 95% hoặc ít hơn (không ngưng tụ) |
| Cấp độ bảo vệ | IP67, IK10 |
Camera Hikvision DS-2CD2663G2-LIZS2U cung cấp hình ảnh độ phân giải 6MP, khả năng nhận diện và phân loại chính xác con người và phương tiện nhờ công nghệ Acusense tiên tiến. Không chỉ thế, camera còn được trang bị hệ thống đèn lai thông minh Smart Hybrid Light, kết hợp giữa đèn hồng ngoại (IR) và đèn trắng, mang lại chất lượng hình ảnh tuyệt vời cả ngày lẫn đêm.
Chưa có đánh giá nào.
Chưa có bình luận nào