| Thông số | Chi tiết |
|---|---|
| Camera | |
| Cảm biến hình ảnh | 1/1.8" Progressive Scan CMOS |
| Độ phân giải tối đa | 2688 × 1520 |
| Độ sáng tối thiểu | Màu: 0.0005 Lux @ (F1.0, AGC ON), 0 Lux với đèn |
| Thời gian chụp | 1/3 s đến 1/100,000 s |
| Điều chỉnh góc | Pan: 0° đến 355°, tilt: 0° đến 90°, rotate: 0° đến 360° |
| Ngày & Đêm | Hình ảnh màu 24/7 |
| Ống kính | |
| Loại ống kính | Ống kính biến đổi, ống kính motorized, 2.8 đến 12 mm |
| Độ dài tiêu cự & FOV | 2.8 đến 12 mm, FOV ngang 105.4° đến 56.4°, FOV dọc 53.9° đến 31.6°, FOV chéo 131.8° đến 65.1° |
| Gắn ống kính | Tích hợp |
| Lấy nét | Tự động, bán tự động, thủ công |
| Loại iris | DC iris |
| Khẩu độ | F1.0 |
| Độ sâu trường ảnh | 1.9 m đến ∞ |
| DORI | D: 66.8 m đến 110.4 m, O: 26.5 m đến 43.8 m, R: 13.4 m đến 22.1 m, I: 6.7 m đến 11 m |
| Đèn bổ sung | |
| Loại ánh sáng bổ sung | Ánh sáng trắng |
| Phạm vi ánh sáng bổ sung | Lên đến 60 m |
| Ánh sáng bổ sung thông minh | Có |
| Video | |
| Luồng chính | 50 Hz: 25 fps (2688 × 1520, 1920 × 1080, 1280 × 720) 60 Hz: 30 fps (2688 × 1520, 1920 × 1080, 1280 × 720) |
| Luồng phụ | 50 Hz: 25 fps (1280 × 720, 640 × 480, 640 × 360) 60 Hz: 30 fps (1280 × 720, 640 × 480, 640 × 360) |
| Luồng thứ ba | 50 Hz: 10 fps (1920 × 1080, 1280 × 720, 640 × 480, 640 × 360) 60 Hz: 10 fps (1920 × 1080, 1280 × 720, 640 × 480, 640 × 360) Luồng thứ ba được hỗ trợ dưới một số cài đặt nhất định. |
| Nén video | Luồng chính: H.265/H.264/H.265+/H.264+ Luồng phụ: H.265/H.264/MJPEG Luồng thứ ba: H.265/H.264 Luồng thứ ba được hỗ trợ dưới một số cài đặt nhất định. |
| Tốc độ bit video | 32 Kbps đến 8 Mbps |
| Loại H.264 | Baseline Profile, Main Profile, High Profile |
| Loại H.265 | Main Profile |
| Kiểm soát bit rate | CBR, VBR |
| Mã hóa video mở rộng (SVC) | H.264 và H.265 |
| Khu vực quan tâm (ROI) | 1 khu vực cố định cho luồng chính và luồng phụ |
| Âm thanh | |
| Nén âm thanh | G.711/G.722.1/G.726/MP2L2/PCM/MP3/AAC-LC |
| Tốc độ bit âm thanh | 64 Kbps (G.711ulaw/G.711alaw)/16 Kbps (G.722.1)/16 Kbps (G.726)/32 đến 192 Kbps (MP2L2)/8 đến 320 Kbps (MP3)/16 đến 64 Kbps (AAC-LC) |
| Tần số lấy mẫu âm thanh | 8 kHz/16 kHz/32 kHz/44.1 kHz/48 kHz |
| Lọc tiếng ồn môi trường | Có |
| Mạng | |
| Giao thức | TCP/IP, ICMP, HTTP, HTTPS, FTP, DHCP, DNS, DDNS, RTP, RTSP, NTP, UPnP, SMTP, IGMP, 802.1X, QoS, IPv4, IPv6, UDP, Bonjour, SSL/TLS, PPPoE, SNMP, ARP, WebSocket, WebSockets |
| Xem trực tiếp đồng thời | Tối đa 6 kênh |
| API | Open Network Video Interface (Profile S, Profile G, Profile T), ISAPI, SDK |
| Người dùng / Chủ nhà | Tối đa 32 người dùng 3 cấp độ người dùng: quản trị viên, vận hành viên, và người dùng |
| Bảo mật | Bảo vệ mật khẩu, mật khẩu phức tạp, mã hóa HTTPS, xác thực 802.1X (EAP-TLS, EAP-LEAP, EAP-MD5), dấu nước, lọc địa chỉ IP, xác thực cơ bản và phân tích cho HTTP/HTTPS, WSSE và xác thực phân tích cho Open Network Video Interface, RTP/RTSP qua HTTPS, cài đặt thời gian kiểm soát, nhật ký kiểm toán bảo mật, TLS 1.1/1.2/1.3, xác thực chủ nhà (địa chỉ MAC) |
| Lưu trữ mạng | NAS (NFS, SMB/CIFS), Tự động làm mới mạng (ANR), Cùng với thẻ nhớ Hikvision cao cấp, hỗ trợ mã hóa thẻ nhớ và phát hiện tình trạng. |
| Khách hàng | iVMS-4200, Hik-Connect, Hik-Central |
| Trình duyệt web | Chế độ xem trực tiếp cần cài đặt plugin: IE 10, IE 11, Chế độ xem trực tiếp không cần plugin: Chrome 57.0+, Firefox 52.0+, Edge 89+, Dịch vụ cục bộ: Chrome 57.0+, Firefox 52.0+, Edge 89+ |
| Hình ảnh | |
| Chuyển đổi thông số hình ảnh | Có |
| Cài đặt hình ảnh | Chế độ xoay, độ bão hòa, độ sáng, độ tương phản, độ sắc nét, độ lợi, cân bằng trắng, có thể điều chỉnh qua phần mềm khách hàng hoặc trình duyệt web |
| Chuyển đổi ngày/đêm | Ngày, Đêm, Tự động, Lịch trình |
| Phạm vi động rộng (WDR) | 130 dB |
| SNR | ≥ 52 dB |
| Cải thiện hình ảnh | BLC, HLC, 3D DNR |
| Mặt nạ riêng tư | 4 vùng mặt nạ riêng tư |
| Giao diện | |
| Giao diện Ethernet | 1 cổng Ethernet RJ45 10 M/100 M tự thích ứng |
| Lưu trữ trên bo mạch | Khe cắm thẻ nhớ tích hợp, hỗ trợ thẻ microSD/microSDHC/microSDXC, tối đa 512 GB |
| Âm thanh | 1 đầu vào (line in), khối đầu cuối 2 lõi, biên độ đầu vào tối đa: 3.3 Vpp, điện trở vào: 4.7 KΩ, loại giao diện: không cân bằng, 1 đầu ra (line out), khối đầu cuối 2 lõi, biên độ đầu ra tối đa: 3.3 Vpp, điện trở ra: 600 Ω |
| Nguồn điện | 12 VDC ± 25% (đầu vào DC và đầu vào PoE) |
| Tiêu thụ điện năng | ≤ 9 W (chỉ có camera) |
| Nhiệt độ hoạt động | -40°C đến +70°C (-40°F đến +158°F) |
| Độ ẩm hoạt động | 10% đến 90% (không ngưng tụ) |
| Kích thước | 155 mm × 155 mm × 200 mm |
| Trọng lượng | 2.4 kg |
| Tiêu chuẩn chống thấm | IP67 |
| Tiêu chuẩn chống va đập | IK10 |
Camera Hikvision DS-2CD2667G2T-LZS là một trong những sản phẩm nổi bật của dòng camera giám sát cao cấp, mang đến chất lượng hình ảnh sắc nét với độ phân giải lên đến 6 MP. Với công nghệ tiên tiến, sản phẩm không chỉ đáp ứng nhu cầu giám sát an ninh mà còn giúp người dùng dễ dàng lắp đặt và sử dụng. Đặc biệt, camera này được thiết kế để hoạt động hiệu quả cả ban ngày lẫn ban đêm, với khả năng ghi lại hình ảnh đầy màu sắc 24/7.
Chưa có đánh giá nào.
Chưa có bình luận nào