| Thông Số | Chi Tiết |
|---|---|
| Cảm Biến Hình Ảnh | 1/1.8" Progressive Scan CMOS |
| Độ Phân Giải Tối Đa | 3200 × 1800 |
| Độ Sáng Tối Thiểu | Màu: 0.0028 Lux @ (F1.2, AGC ON), 0 Lux với đèn |
| Thời Gian Chụp | 1/3 s đến 1/100,000 s |
| Ngày & Đêm | Bộ lọc hồng ngoại |
| Điều Chỉnh Góc | Quay ngang: 0° đến 355°, nghiêng: 0° đến 75°, xoay: 0° đến 355° |
| Ống Kính | Loại ống kính: Ống kính có thể thay đổi, ống kính động cơ, 2.8 đến 12 mm |
| Tiêu Cự & FOV | 2.8 đến 12 mm, FOV ngang 112.3° đến 41.2°, FOV dọc 58.1° đến 23.1°, FOV chéo 137.4° đến 47.3° |
| Đế Lắp Ống Kính | Tích hợp |
| Loại Mở Đường | Cố định |
| Khẩu Độ | Tối đa F1.2 |
| Độ Sâu Trường | 1 m đến ∞ |
| DORI | Rộng: D: 74.3 m, O: 29.5 m, R: 14.9 m, I: 7.4 m Tele: D: 183.3 m, O: 72.8 m, R: 36.7 m, I: 18.3 m |
| Đèn Chiếu Sáng | Loại đèn bổ sung: IR, Đèn Trắng Phạm vi đèn bổ sung: Tối đa 40 m Đèn bổ sung thông minh: Có |
| Bước Sóng IR | 850 nm |
| Video | Dòng chính: 50 Hz: 25 fps (3200 × 1800, 2688 × 1520, 1920 × 1080, 1280 × 720) 60 Hz: 24 fps (3200 × 1800), 30 fps (2688 × 1520, 1920 × 1080, 1280 × 720) Dòng phụ: 50 Hz: 25 fps (1280 × 720, 640 × 480, 640 × 360) 60 Hz: 30 fps (1280 × 720, 640 × 480, 640 × 360) Dòng thứ ba: 50 Hz: 10 fps (1920 × 1080, 1280 × 720, 640 × 480, 640 × 360) 60 Hz: 10 fps (1920 × 1080, 1280 × 720, 640 × 480, 640 × 360) *Dòng thứ ba được hỗ trợ trong các thiết lập nhất định. |
| Nén Video | Dòng chính: H.265/H.264/H.264+/H.265+ Dòng phụ: H.265/H.264/MJPEG Dòng thứ ba: H.265/H.264 *Dòng thứ ba được hỗ trợ trong các thiết lập nhất định. |
| Tốc Độ Bit Video | 32 Kbps đến 16 Mbps |
| Loại H.264 | Baseline Profile, Main Profile, High Profile |
| Loại H.265 | Main Profile |
| Kiểm Soát Tốc Độ Bit | CBR, VBR |
| Lập Trình Video Có Thể Mở Rộng (SVC) | H.264 và H.265 mã hóa |
| Vùng Quan Tâm (ROI) | 1 vùng cố định cho dòng chính và dòng phụ |
| Âm Thanh | Nén âm thanh: G.711ulaw/G.711alaw/G.722.1/G.726/MP2L2/PCM/MP3/AAC-LC |
| Tốc Độ Bit Âm Thanh | 64 Kbps (G.711ulaw/G.711alaw)/16 Kbps (G.722.1)/16 Kbps (G.726)/16 Kbps đến 64 Kbps (AAC-LC)/32 đến 192 Kbps (MP2L2)/8 đến 320 Kbps (MP3) |
| Tần Số Lấy Mẫu Âm Thanh | 8 kHz/16 kHz/32 kHz/44.1 kHz/48 kHz |
| Lọc Tiếng Ồn Môi Trường | Có |
| Mạng | Giao thức: TCP/IP, ICMP, HTTP, HTTPS, FTP, DHCP, DNS, DDNS, RTP, RTSP, RTCP, NTP, UPnP, SMTP, IGMP, 802.1X, QoS, IPv4, IPv6, UDP, Bonjour, SSL/TLS, PPPoE, SNMP, WebSocket, WebSockets, SRTP, SFTP |
| Xem Trực Tuyến Đồng Thời | Tối đa 6 kênh |
| API | Open Network Video Interface (Profile S, Profile G, Profile T), ISAPI, SDK, ISUP |
| Người Dùng/Chủ | Tối đa 32 người dùng 3 cấp độ người dùng: quản trị viên, điều hành viên, người dùng |
| Bảo Mật | Bảo vệ mật khẩu, mật khẩu phức tạp, mã hóa HTTPS, xác thực 802.1X (EAP-TLS, EAP-LEAP, EAP-MD5), watermark, lọc địa chỉ IP, xác thực cơ bản và xác thực phân đoạn cho HTTP/HTTPS, WSSE và xác thực phân đoạn cho Open Network Video Interface, RTP/RTSP qua HTTPS, cài đặt thời gian hết hạn kiểm soát, nhật ký kiểm toán bảo mật, TLS 1.1/1.2/1.3, xác thực máy chủ (địa chỉ MAC) |
| Lưu Trữ Mạng | NAS (NFS, SMB/CIFS), Tự động bổ sung mạng (ANR) |
| Khách Hàng | iVMS-4200, Hik-Connect, Hik-Central |
| Trình Duyệt Web | Cần cài đặt plug-in để xem trực tiếp: IE 10, IE 11 Xem trực tiếp không cần plug-in: Chrome 57.0+, Firefox 52.0+, Edge 89+ Dịch vụ cục bộ: Chrome 57.0+, Firefox 52.0+, Edge 89+ |
| Hình Ảnh | Chuyển đổi thông số hình ảnh: Có Cài đặt hình ảnh: Chế độ xoay, độ bão hòa, độ sáng, độ tương phản, độ sắc nét, độ lợi, cân bằng trắng, điều chỉnh qua phần mềm khách hàng hoặc trình duyệt web |
| Chuyển Đổi Ngày/Đêm | Ngày, Đêm, Tự động, Lịch trình |
| Nâng Cao Hình Ảnh | BLC, HLC, 3D DNR |
| Tỷ Số Tín Hiệu/Tạp Âm (SNR) | ≥ 52 dB |
| Dải Động Rộng (WDR) | 130 dB |
| Mặt Nạ Riêng Tư | 4 mặt nạ riêng tư đa giác lập trình được |
| Giao Diện | Giao diện Ethernet: 1 cổng RJ45 10 M/100 M tự thích ứng |
| Lưu Trữ Trên Bảng | Khay thẻ nhớ tích hợp, hỗ trợ thẻ microSD/microSDHC/microSDXC, tối đa 512 GB |
| Âm Thanh | 1 đầu vào (line in), khối hai lõi, biên độ tối đa đầu vào: 3.3 Vpp, trở kháng đầu vào: 4.7 KΩ, loại giao diện: không cân bằng 1 đầu ra (line out), khối hai lõi, biên độ tối đa đầu ra: 1.5 Vpp, trở kháng đầu ra: 1 KΩ, loại giao diện: không cân bằng |
| Kích Thước | 171 × 111 × 120 mm |
| Trọng Lượng | 0.72 kg |
| Nhiệt Độ Hoạt Động | -30 °C đến +60 °C |
| Độ Ẩm | 95% hoặc ít hơn |
| Cấp Độ Bảo Vệ | IP67 |
| Nhiệt Độ Bảo Quản | -30 °C đến +60 °C |
| Nguồn Cung Cấp | 12 VDC ± 25% hoặc PoE (802.3af) |
| Công Suất Tiêu Thụ | Tối đa 6.5 W |
Camera DS-2CD2767G2HT-LIZS là một giải pháp giám sát an ninh tiên tiến với công nghệ ColorVu và Smart Hybrid Light, mang đến hình ảnh rõ nét và sống động ngay cả trong điều kiện ánh sáng yếu. Với độ phân giải lên tới 6 MP, camera này phù hợp cho nhiều ứng dụng giám sát khác nhau, từ khu vực công cộng đến khu vực riêng tư.
Chưa có đánh giá nào.
Chưa có bình luận nào