| Thông Số | Chi Tiết |
|---|---|
| Camera | |
| Cảm Biến Hình Ảnh | 1/1.8" Progressive Scan CMOS |
| Độ Phân Giải Tối Đa | 3840 × 2160 |
| Độ Sáng Tối Thiểu | Màu: 0.0008 Lux @ (F1.0, AGC ON), 0 Lux với ánh sáng |
| Thời Gian Chụp | 1/3 s đến 1/100,000 s |
| Ngày & Đêm | Hình ảnh màu 24/7 |
| Điều Chỉnh Góc | Quay ngang: 0° đến 355°, nghiêng: 0° đến 75°, xoay: 0° đến 355° |
| Ống Kính | |
| Loại Ống Kính | Ống kính thay đổi tiêu cự, ống kính động cơ, 2.8 đến 12 mm |
| Tiêu Cự & Góc Nhìn | 2.8 đến 12 mm, góc nhìn ngang 103.3° đến 40°, góc nhìn dọc 52.7° đến 22.3°, góc chéo 127.9° đến 46.1° |
| Gắn Ống Kính | Tích hợp |
| Lấy Nét | Tự động, bán tự động, thủ công |
| Loại Iris | Iris DC |
| Khẩu Độ | Tối đa F1.0 |
| Độ Sâu Trường | 2.4 m đến ∞ |
| DORI | Rộng: D: 96 m, O: 38.1 m, R: 19.2 m, I: 9.6 m; Tele: D: 160 m, O: 63.5 m, R: 32.0 m, I: 16 m |
| Đèn Hỗ Trợ | |
| Loại Ánh Sáng Bổ Sung | Ánh sáng trắng |
| Phạm Vi Ánh Sáng Bổ Sung | Lên đến 40 m |
| Ánh Sáng Bổ Sung Thông Minh | Có |
| Video | |
| Luồng Chính | 50 Hz: 25 fps (3840 × 2160, 3200 × 1800, 2688 × 1520, 1920 × 1080, 1280 × 720); 60 Hz: 24 fps (3840 × 2160), 30 fps (3200 × 1800, 2688 × 1520, 1920 × 1080, 1280 × 720) |
| Luồng Phụ | 50 Hz: 25 fps (1280 × 720, 640 × 480, 640 × 360); 60 Hz: 30 fps (1280 × 720, 640 × 480, 640 × 360) |
| Luồng Thứ Ba | 50 Hz: 10 fps (1920 × 1080, 1280 × 720, 640 × 480, 640 × 360); 60 Hz: 10 fps (1920 × 1080, 1280 × 720, 640 × 480, 640 × 360) |
| Nén Video | Luồng chính: H.265+/H.265/H.264+/H.264; Luồng phụ: H.265/H.264/MJPEG; Luồng thứ ba: H.265/H.264 |
| Bit Rate Video | 32 Kbps đến 16 Mbps |
| Loại H.264 | Baseline Profile, Main Profile, High Profile |
| Loại H.265 | Main Profile |
| Kiểm Soát Bit Rate | CBR, VBR |
| Mã Hóa Video Có Thể Mở Rộng (SVC) | H.264 và H.265 |
| Khu Vực Quan Tâm (ROI) | 1 khu vực cố định cho luồng chính và luồng phụ |
| Âm Thanh | |
| Loại Âm Thanh | Âm thanh mono |
| Nén Âm Thanh | G.711/G.722.1/G.726/MP2L2/PCM/MP3/AAC-LC |
| Bit Rate Âm Thanh | 64 Kbps (G.711ulaw/G.711alaw)/16 Kbps (G.722.1)/16 Kbps (G.726)/32 đến 192 Kbps (MP2L2)/8 đến 320 Kbps (MP3)/16 đến 64 Kbps (AAC-LC) |
| Tần Số Lấy Mẫu Âm Thanh | 8 kHz/16 kHz/32 kHz/44.1 kHz/48 kHz |
| Lọc Tiếng Ồn Môi Trường | Có |
| Mạng | |
| Giao Thức | TCP/IP, ICMP, HTTP, HTTPS, FTP, DHCP, DNS, DDNS, RTP, RTSP, NTP, UPnP, SMTP, IGMP, 802.1X, QoS, IPv6, UDP, Bonjour, SSL/TLS, PPPoE, SNMP, WebSocket, WebSockets |
| Xem Trực Tiếp Đồng Thời | Lên đến 6 kênh |
| API | Open Network Video Interface (Profile S, Profile G, Profile T), ISAPI, SDK, ISUP |
| Người Dùng/Host | Lên đến 32 người dùng, 3 cấp độ người dùng: quản trị viên, vận hành viên và người dùng |
| Bảo Mật | Bảo vệ mật khẩu, mật khẩu phức tạp, mã hóa HTTPS, xác thực 802.1X (EAP-TLS, EAP-LEAP, EAP-MD5), dấu hiệu nước, lọc địa chỉ IP, xác thực cơ bản và tiêu hóa cho HTTP/HTTPS, WSSE và xác thực tiêu hóa cho Open Network Video Interface, RTP/RTSP qua HTTPS, cài đặt thời gian chờ kiểm soát, nhật ký kiểm toán bảo mật, TLS 1.2, TLS 1.3, xác thực host (địa chỉ MAC) |
| Lưu Trữ Mạng | NAS (NFS, SMB/CIFS), Tự động bổ sung mạng (ANR), cùng với thẻ nhớ Hikvision cao cấp, hỗ trợ mã hóa thẻ nhớ và phát hiện sức khỏe |
| Khách Hàng | iVMS-4200, Hik-Connect, Hik-Central |
| Trình Duyệt Web | Cần plug-in để xem trực tiếp: IE 10, IE 11; Không cần plug-in để xem trực tiếp: Chrome 57.0+, Firefox 52.0+, Edge 89+; Dịch vụ cục bộ: Chrome 57.0+, Firefox 52.0+, Edge 89+ |
| Hình Ảnh | |
| Chuyển Đổi Tham Số Hình Ảnh | Có |
| Cài Đặt Hình Ảnh | Chế độ xoay, độ bão hòa, độ sáng, độ tương phản, độ sắc nét, độ lợi, cân bằng trắng, điều chỉnh bằng phần mềm khách hoặc trình duyệt web |
| Chuyển Đổi Ngày/Đêm | Ngày, Đêm, Tự động, Lịch biểu |
| Dải Động Rộng (WDR) | 130 dB |
| SNR | ≥ 52 dB |
| Nâng Cao Hình Ảnh | BLC, HLC, 3D DNR |
| Mặt Nạ Riêng Tư | 4 khu vực mặt nạ riêng tư |
| Giao Diện | |
| Giao Diện Ethernet | 1 cổng RJ45 10 M/100 M tự thích nghi |
| Lưu Trữ Tại Chỗ | Khe cắm thẻ nhớ tích hợp, hỗ trợ thẻ microSD/microSDHC/microSDXC, tối đa 512 GB |
| Âm Thanh | 1 đầu vào (line in), đầu nối hai lõi, biên độ đầu vào tối đa: 3.3 Vpp, điện trở đầu vào: 4.7 KΩ, 1 đầu ra (line out), đầu nối hai lõi, biên độ đầu ra tối đa: 3.3 Vpp, điện trở đầu ra: 100 Ω |
| Cổng I/O | 1 đầu vào (tín hiệu khô, ngắn mạch), 1 đầu ra (công suất tối đa 12 V, 1 A) |
| Điện | |
| Nguồn Cung Cấp | 12 VDC ± 30%, PoE (802.3af) |
| Công Suất Tiêu Thụ | < 8 W (không có đèn) |
| Công Suất Tiêu Thụ (Đèn Hỗ Trợ) | < 12 W (với đèn) |
| Kích Thước | 151 mm × 162.7 mm × 132.7 mm |
| Khối Lượng | 1.6 kg |
| Môi Trường | Nhiệt độ: -40 °C đến 60 °C, Độ ẩm: 95% hoặc thấp hơn (không ngưng tụ) |
| Chống Nước | IP67 |
| Chống Va Đập | IK10 |
Camera Hikvision DS-2CD2787G2T-LZS là sản phẩm nổi bật trong dòng camera dome với khả năng ghi hình 4K cho hình ảnh sắc nét. Camera được trang bị công nghệ ColorVu tiên tiến, mang lại hình ảnh màu sắc sống động. Ống kính varifocal motorized từ 2.8 đến 12 mm giúp điều chỉnh tiêu cự dễ dàng, phù hợp cho nhiều tình huống lắp đặt và quan sát khác nhau.
Chưa có đánh giá nào.
Chưa có bình luận nào