| Thông số | Chi tiết |
|---|---|
| Cảm biến hình ảnh | 1/3" Progressive Scan CMOS |
| Độ phân giải tối đa | 2688 × 1520 |
| Độ sáng tối thiểu | 2 mm: màu: 0.006 Lux @ (F2.0, AGC BẬT), B/W: 0 Lux với IR 2.8 mm và 4 mm: màu: 0.003 Lux @ (F1.4, AGC BẬT), B/W: 0 Lux với IR |
| Thời gian chập chờn | 1/3 s đến 1/100,000 s |
| Ngày & Đêm | Bộ lọc IR |
| Điều chỉnh góc | Xoay: 0° đến 360°, nghiêng: 0° đến 90°, xoay: 0° đến 360° |
| Ống kính | Chiều dài tiêu cự & Góc nhìn 2 mm: FOV ngang 128.4°, FOV dọc 75.4°, FOV chéo 147.1° 2.8 mm: FOV ngang 102.7°, FOV dọc 55.2°, FOV chéo 122.5° 4 mm: FOV ngang 82.8°, FOV dọc 45.3°, FOV chéo 97.7° Khẩu độ 2 mm: F2.0 2.8 mm: F1.4 4 mm: F1.4 Mắt kính M12 |
| DORI | 2 mm: D: 45.5 m, O: 18.0 m, R: 9.1 m, I: 4.5 m 2.8 mm: D: 64.2 m, O: 25.5 m, R: 12.8 m, I: 6.4 m 4 mm: D: 77.4 m, O: 30.7 m, R: 15.5 m, I: 7.7 m |
| Thiết bị chiếu sáng | Loại ánh sáng bổ sung IR Phạm vi ánh sáng bổ sung Lên đến 10 m Bước sóng IR 850 nm Ánh sáng bổ sung thông minh Có |
| Video | Luồng chính 50 Hz: 25 fps (2688 × 1520, 1920 × 1080, 1280 × 720) 60 Hz: 30 fps (2688 × 1520, 1920 × 1080, 1280 × 720) Luồng phụ 50 Hz: 25 fps (1280 × 720, 640 × 480, 640 × 360) 60 Hz: 30 fps (1280 × 720, 640 × 480, 640 × 360) Luồng thứ ba 50 Hz: 10 fps (1920 × 1080, 1280 × 720, 640 × 480, 640 × 360) 60 Hz: 10 fps (1920 × 1080, 1280 × 720, 640 × 480, 640 × 360) |
| Nén video | Luồng chính: H.265/H.264/H.264+/H.265+ Luồng phụ: H.265/H.264/MJPEG Luồng thứ ba: H.265/H.264 |
| Bit Rate Video | 32 Kbps đến 8 Mbps |
| Loại H.264 | Baseline Profile/Main Profile/High Profile |
| Loại H.265 | Main Profile |
| Kiểm soát Bit Rate | CBR/VBR |
| Mã hóa video có thể mở rộng (SVC) | Có |
| Khu vực quan tâm (ROI) | 1 khu vực cố định cho luồng chính và luồng phụ |
| Âm thanh | Lọc tiếng ồn môi trường Có Tần số lấy mẫu âm thanh 8 kHz/16 kHz/32 kHz/44.1 kHz/48 kHz Nén âm thanh G.711/G.722.1/G.726/MP2L2/PCM/MP3/AAC-LC Bit Rate âm thanh 64 Kbps (G.711ulaw/G.711alaw)/16 Kbps (G.722.1)/16 Kbps (G.726)/32 đến 192 Kbps (MP2L2)/8 đến 320 Kbps (MP3)/16 đến 64 Kbps (AAC-LC) |
| Mạng | Số người xem trực tiếp đồng thời Tối đa 6 kênh API Open Network Video Interface (Profile S, Profile G, Profile T), ISAPI, SDK, ISUP Giao thức TCP/IP, ICMP, HTTP, HTTPS, FTP, DHCP, DNS, DDNS, RTP, RTSP, RTCP, NTP, UPnP, SMTP, IGMP, QoS, 802.1X, IPv4, IPv6, UDP, Bonjour, SSL/TLS, PPPoE, SNMP, WebSocket, WebSockets Người dùng/Host Tối đa 32 người dùng 3 cấp độ người dùng: quản trị viên, điều hành viên và người dùng Bảo mật Bảo vệ mật khẩu, mật khẩu phức tạp, mã hóa HTTPS, lọc địa chỉ IP, Nhật ký kiểm toán bảo mật, xác thực cơ bản và chi tiết cho HTTP/HTTPS, TLS 1.1/1.2, WSSE và xác thực chi tiết cho Open Network Video Interface Lưu trữ mạng NAS (NFS, SMB/CIFS), Tự động cung cấp mạng (ANR), Kèm theo thẻ nhớ Hikvision cao cấp, hỗ trợ mã hóa thẻ nhớ và phát hiện tình trạng. |
| Khách hàng | iVMS-4200, Hik-Connect, Hik-Central |
| Trình duyệt web | Cần plugin để xem trực tiếp: IE 10, IE 11 Xem trực tiếp không cần plugin: Chrome 57.0+, Firefox 52.0+, Edge 89+ Dịch vụ cục bộ: Chrome 57.0+, Firefox 52.0+, Edge 89+ |
| Hình ảnh | Phạm vi động rộng (WDR) 120 dB Mặt nạ riêng tư 4 mặt nạ hình đa giác lập trình Chuyển đổi ngày/đêm Ngày, Đêm, Tự động, Lịch trình Cải thiện hình ảnh BLC, HLC, 3D DNR Chuyển đổi thông số hình ảnh Có Cài đặt hình ảnh Chế độ xoay, bão hòa, độ sáng, độ tương phản, độ sắc nét, tăng cường, cân bằng trắng có thể điều chỉnh qua phần mềm khách hoặc trình duyệt web |
| Cảm biến | Góc phát hiện Ngang: 90°, dọc: 80° Phạm vi phát hiện Lên đến 8 m Loại cảm biến PIR |
| Giao diện | Microphone tích hợp Có Loa tích hợp Công suất: 1 W. Mức âm thanh tối đa: 10 cm: 91 dB. Lưu trữ trên bo mạch Khe cắm thẻ nhớ tích hợp, hỗ trợ thẻ microSD/microSDHC/microSDXC, tối đa 512 GB Nút đặt lại Có Giao diện Ethernet 1 cổng Ethernet RJ45 10 M/100 M tự thích ứng |
| Sự kiện | Sự kiện cơ bản Phát hiện chuyển động (hỗ trợ kích hoạt âm thanh), Thay đổi hình ảnh, Lỗi mạng, Thay đổi địa chỉ IP, Thời gian mạng, Cảnh báo đầu vào (4 đầu vào), Cảnh báo đầu ra (1 đầu ra), Thiết lập lại thiết bị, Cảnh báo cắt điện Hỗ trợ lưu trữ Hỗ trợ lên đến 128 G cho thẻ microSD/microSDHC/microSDXC |
| Chế độ | Hỗ trợ quản lý chế độ Camera, Hỗ trợ quản lý nhiều camera |
| Nguồn | Nguồn DC 12VDC ± 10% (Hỗ trợ PoE) Công suất 5 W (Hỗ trợ PoE: 7 W) Tiêu chuẩn PoE IEEE802.3af/802.3at (PoE+) |
| Nhiệt độ hoạt động | -30°C đến 60°C (-22°F đến 140°F) |
| Độ ẩm | 95% RH không ngưng tụ |
| Kích thước | 62 mm × 162.5 mm × 62 mm |
| Trọng lượng | 0.50 kg |
| Chất liệu | Vỏ nhựa |
Camera mạng Hikvision DS-2CD2446G2-I mang đến khả năng giám sát vượt trội với độ phân giải 4MP. Camera được trang bị công nghệ DarkFighter, giúp cải thiện hiệu suất ghi hình trong môi trường thiếu sáng. Nhờ đó, bạn có thể quan sát rõ nét hình ảnh ngay cả khi ánh sáng yếu hoặc tối.
Chưa có đánh giá nào.
Chưa có bình luận nào