| Thông số | Chi tiết |
|---|---|
| Camera | |
| Cảm biến hình ảnh | 1/2.8" Progressive Scan CMOS |
| Độ phân giải tối đa | 1920 × 1080 |
| Độ sáng tối thiểu | Màu: 0.0005 Lux @ (F1.0, AGC ON), 0 Lux với đèn trắng |
| Thời gian chụp | 1/3 s đến 1/100,000 s |
| Ngày & Đêm | Hình ảnh màu 24/7 |
| Điều chỉnh góc | Pan: -30° đến 30°, nghiêng: 0° đến 75°, xoay: 0° đến 360° |
| Ống kính | |
| Loại ống kính | Ống kính cố định, có tùy chọn 2.8 và 4 mm |
| Chiều dài tiêu cự & FOV | 2.8 mm, FOV ngang 105°, FOV dọc 57°, FOV chéo 125° 4 mm, FOV ngang 84°, FOV dọc 46°, FOV chéo 98° |
| Gắn ống kính | M12 |
| Loại khẩu độ | Cố định |
| Khẩu độ | F1.0 |
| Độ sâu trường ảnh | 2.8 mm: 1.6 m đến ∞ 4 mm: 2.1 m đến ∞ |
| DORI | 2.8 mm: D: 47 m O: 19 m R: 9 m I: 5 m 4 mm: D: 57 m O: 22 m R: 11 m I: 6 m |
| Thiết bị chiếu sáng | Loại ánh sáng bổ sung: Ánh sáng trắng |
| Phạm vi ánh sáng bổ sung | Lên đến 30 m |
| Ánh sáng bổ sung thông minh | Có |
| Video | Dòng chính: 50 Hz: 25 fps (1920 × 1080, 1280 × 720) 60 Hz: 30 fps (1920 × 1080, 1280 × 720) Dòng phụ: 50 Hz: 25 fps (640 × 480, 640 × 360) 60 Hz: 30 fps (640 × 480, 640 × 360) Dòng thứ ba: 50 Hz: 10 fps (1920 × 1080, 1280 × 720, 640 × 480, 640 × 360) 60 Hz: 10 fps (1920 × 1080, 1280 × 720, 640 × 480, 640 × 360) Dòng thứ ba được hỗ trợ dưới một số cài đặt. |
| Nén video | Dòng chính: H.265/H.264/H.265+/H.264+ Dòng phụ: H.265/H.264/MJPEG Dòng thứ ba: H.265/H.264 Dòng thứ ba được hỗ trợ dưới một số cài đặt. |
| Tốc độ bit video | 32 Kbps đến 8 Mbps |
| Loại H.264 | Baseline Profile/Main Profile/High Profile |
| Loại H.265 | Main Profile |
| Kiểm soát tốc độ bit | CBR/VBR |
| Lập trình video có thể mở rộng (SVC) | Mã hóa H.264 và H.265 |
| Khu vực quan tâm (ROI) | 1 khu vực cố định cho dòng chính và dòng phụ |
| Âm thanh | Lọc tiếng ồn môi trường: Có |
| Tốc độ lấy mẫu âm thanh | 8 kHz/16 kHz/32 kHz/44.1 kHz/48 kHz |
| Nén âm thanh | G.711ulaw/G.711alaw/G.722.1/G.726/MP2L2/PCM/MP3/AAC-LC |
| Tốc độ bit âm thanh | 64 Kbps (G.711ulaw/G.711alaw)/16 Kbps (G.722.1)/16 Kbps (G.726)/32 đến 192 Kbps (MP2L2)/8 đến 320 Kbps (MP3)/16 đến 64 Kbps (AAC-LC) |
| Mạng | Xem trực tiếp đồng thời: Tối đa 6 kênh |
| API | Giao diện video mạng mở (Profile S, Profile G, Profile T), ISAPI, SDK |
| Giao thức | TCP/IP, ICMP, HTTP, HTTPS, FTP, DHCP, DNS, DDNS, RTP, RTSP, NTP, UPnP, SMTP, IGMP, 802.1X, QoS, IPv4, IPv6, UDP, Bonjour, SSL/TLS, PPPoE, SNMP, ARP, WebSocket, WebSockets |
| Người dùng/Chủ sở hữu | Tối đa 32 người dùng. 3 cấp độ người dùng: quản trị viên, người điều hành và người dùng |
| Bảo mật | Bảo vệ bằng mật khẩu, mật khẩu phức tạp, mã hóa HTTPS, bộ lọc địa chỉ IP, Nhật ký kiểm tra bảo mật, xác thực cơ bản và xác thực tiêu hóa cho HTTP/HTTPS, TLS 1.1/1.2, WSSE và xác thực tiêu hóa cho Giao diện video mạng mở |
| Lưu trữ mạng | NAS (NFS, SMB/CIFS), tự động bổ sung mạng (ANR) Cùng với thẻ nhớ Hikvision cao cấp, mã hóa thẻ nhớ và phát hiện sức khỏe được hỗ trợ. |
| Khách hàng | iVMS-4200, Hik-Connect, Hik-Central |
| Trình duyệt web | Xem trực tiếp yêu cầu plug-in: IE 10, IE 11 Xem trực tiếp không cần plug-in: Chrome 57.0+, Firefox 52.0+, Edge 89+ Dịch vụ địa phương: Chrome 57.0+, Firefox 52.0+, Edge 89+ |
| Hình ảnh | Phạm vi động rộng (WDR): 120 dB Tỷ lệ tín hiệu trên tiếng ồn (SNR): ≥ 52 dB Chuyển đổi ngày/đêm: Ngày, Đêm, Tự động, Lịch trình Cải thiện hình ảnh: BLC, HLC, 3D DNR Chuyển đổi thông số hình ảnh: Có Cài đặt hình ảnh: Chế độ xoay, độ bão hòa, độ sáng, độ tương phản, độ sắc nét, độ khuếch đại, cân bằng trắng có thể điều chỉnh bằng phần mềm khách hoặc trình duyệt web |
| Giao diện | Giao diện Ethernet: 1 cổng Ethernet RJ45 10 M/100 M tự thích nghi |
| Lưu trữ trên bo mạch: Khe cắm thẻ nhớ tích hợp, hỗ trợ thẻ microSD, lên đến 512 GB | |
| Microphone tích hợp: Có | |
| Âm thanh: -LS: 1 đầu vào (line in), khối đầu cuối hai lõi, biên độ đầu vào tối đa: 3.3 Vpp, điện trở đầu vào: 4.7 KΩ, loại giao diện: không cân bằng 1 đầu ra (line out), khối đầu cuối hai lõi, biên độ đầu ra tối đa: 3.3 Vpp, điện trở đầu ra: 100 Ω, loại giao diện: không cân bằng |
|
| Cảnh báo | -LS: 1 đầu vào, 1 đầu ra (tối đa 12 VDC, 20 mA) |
| Nút reset | Có |
| Sự kiện | Sự kiện cơ bản: Phát hiện chuyển động (hỗ trợ kích hoạt báo động bằng các loại mục tiêu chỉ định (người và phương tiện)), báo động giả mạo video, ngoại lệ |
| Liên kết: Liên kết thông báo e-mail, tải lên FTP, phát hiện chuyển động |
|
| Báo động: Lên đến 6 loại báo động |
|
| Nguồn điện | 12 VDC ± 25% (Công suất 2.7 W), PoE (802.3af) Tiêu thụ: Max 4 W, Max 7 W (PoE) |
| Điều kiện môi trường | Nhiệt độ: -30 °C đến 60 °C Độ ẩm: ≤ 95% (không ngưng tụ) |
| Cơ thể | Thép không gỉ (lớp IP67) |
| Kích thước | Ø 126 × 92 mm |
| Trọng lượng | 700 g |
| Cấp bảo mật | Cấp bảo mật IP67, IK10 |
| Màu sắc | Trắng |
Camera ColorVu 2MP Hikvision DS-2CD2527G2-LS là một giải pháp giám sát hiện đại với thiết kế mini dome tinh tế. Thiết bị nổi bật với khả năng ghi hình màu sắc liên tục 24/7, mang lại trải nghiệm giám sát tốt hơn trong mọi điều kiện ánh sáng. Công nghệ nén H.265+ giúp tiết kiệm băng thông và dung lượng lưu trữ mà không làm giảm chất lượng hình ảnh.
Chưa có đánh giá nào.
Chưa có bình luận nào