| Thông số kỹ thuật | Chi tiết |
|---|---|
| Camera | |
| Cảm biến hình ảnh | 1/1.8" Progressive Scan CMOS |
| Độ phân giải tối đa | 2688 × 1520 |
| Độ sáng tối thiểu | Màu: 0.0005 Lux @ (F1.0, AGC BẬT), 0 Lux với ánh sáng trắng |
| Thời gian chụp | 1/3 s đến 1/100,000 s |
| Điều chỉnh góc | Xoay: 0° đến 355°, nghiêng: 0° đến 90°, xoay: 0° đến 360° |
| Ống kính | |
| Loại ống kính | Ống kính thay đổi tiêu cự, ống kính động cơ, 3.6 đến 9 mm |
| Tiêu cự và FOV | 3.6 đến 9 mm, FOV ngang 92.3° đến 48°, FOV dọc 48.4° đến 27°, FOV chéo 112.2° đến 55° |
| Gắn ống kính | Ø20 |
| Loại iris | Cố định |
| Khẩu độ | F1.0 |
| DORI | D: 69 m đến 124 m, O: 27.4 m đến 49.3 m, R: 13.8 m đến 24.8 m, I: 6.9 m đến 12.4 m |
| Thiết bị chiếu sáng | |
| Loại ánh sáng phụ trợ | Ánh sáng trắng |
| Phạm vi ánh sáng phụ trợ | Lên đến 60 m |
| Ánh sáng phụ trợ thông minh | Có |
| Video | |
| Luồng chính | 50 Hz: 25 fps (2688 × 1520, 1920 × 1080, 1280 × 720) 60 Hz: 30 fps (2688 × 1520, 1920 × 1080, 1280 × 720) |
| Luồng phụ | 50 Hz: 25 fps (1280 × 720, 640 × 480, 640 × 360) 60 Hz: 30 fps (1280 × 720, 640 × 480, 640 × 360) |
| Luồng thứ ba | 50 Hz: 10 fps (1920 × 1080, 1280 × 720, 640 × 480, 640 × 360) 60 Hz: 10 fps (1920 × 1080, 1280 × 720, 640 × 480, 640 × 360) *Luồng thứ ba hỗ trợ dưới một số cài đặt. |
| Nén video | Luồng chính: H.265/H.264/H.265+/H.264+ Luồng phụ: H.265/H.264/MJPEG Luồng thứ ba: H.265/H.264 |
| Tốc độ bit video | 32 Kbps đến 8 Mbps |
| Loại H.264 | Baseline Profile/Main Profile/High Profile |
| Loại H.265 | Main Profile |
| Kiểm soát tốc độ bit | CBR/VBR |
| Mã hóa video có thể mở rộng (SVC) | H.265 và H.264 |
| Khu vực quan tâm (ROI) | 1 khu vực cố định cho luồng chính và luồng phụ |
| Âm thanh | |
| Nén âm thanh | G.711ulaw/G.711alaw/G.722.1/G.726/MP2L2/PCM/MP3/AAC-LC |
| Tốc độ bit âm thanh | 64 Kbps (G.711ulaw/G.711alaw)/16 Kbps (G.722.1)/16 Kbps (G.726)/32 đến 192 Kbps (MP2L2)/8 đến 320 Kbps (MP3)/16 đến 64 Kbps (AAC-LC) |
| Tần số lấy mẫu âm thanh | 8 kHz/16 kHz/32 kHz/44.1 kHz/48 kHz |
| Lọc tiếng ồn môi trường | Có |
| Mạng | |
| Giao thức | TCP/IP, ICMP, HTTP, HTTPS, FTP, DHCP, DNS, DDNS, RTP, RTSP, NTP, UPnP, SMTP, IGMP, 802.1X, QoS, IPv4, IPv6, UDP, Bonjour, SSL/TLS, PPPoE, SNMP, ARP, WebSocket, WebSockets |
| Xem trực tiếp đồng thời | Tối đa 6 kênh |
| API | Open Network Video Interface (PROFILE S, PROFILE G, PROFILE T), ISAPI, SDK |
| Người dùng/Tài khoản | Tối đa 32 người dùng. 3 cấp độ người dùng: quản trị viên, điều hành và người dùng |
| Bảo mật | Bảo vệ mật khẩu, mật khẩu phức tạp, mã hóa HTTPS, lọc địa chỉ IP, Nhật ký kiểm tra bảo mật, xác thực cơ bản và xác thực digest cho HTTP/HTTPS, TLS 1.1/1.2, WSSE và xác thực digest cho Open Network Video Interface |
| Lưu trữ mạng | NAS (NFS, SMB/CIFS), bổ sung mạng tự động (ANR) Cùng với thẻ nhớ Hikvision cao cấp, mã hóa thẻ nhớ và phát hiện sức khỏe được hỗ trợ |
| Khách hàng | iVMS-4200, Hik-Connect, Hik-Central |
| Trình duyệt web | Yêu cầu plugin cho chế độ xem trực tiếp: IE 10, IE 11 Chế độ xem trực tiếp không cần plugin: Chrome 57.0+, Firefox 52.0+, Edge 89+ Dịch vụ cục bộ: Chrome 57.0+, Firefox 52.0+, Edge 89+ |
| Hình ảnh | |
| Chuyển đổi tham số hình ảnh | Có |
| Cài đặt hình ảnh | Chế độ xoay, độ bão hòa, độ sáng, độ tương phản, độ sắc nét, độ tăng, cân bằng trắng có thể điều chỉnh qua phần mềm khách hàng hoặc trình duyệt web |
| Chuyển đổi ngày/đêm | Tự động, theo lịch trình |
| Dải động rộng (WDR) | 130 dB |
| SNR | ≥ 52 dB |
| Tăng cường hình ảnh | BLC, HLC, 3D DNR |
| Giao diện | |
| Giao diện Ethernet | 1 cổng Ethernet RJ45 10 M/100 M tự thích nghi |
| Lưu trữ trên bo mạch | Khe cắm thẻ nhớ tích hợp, hỗ trợ thẻ microSD/microSDHC/microSDXC, tối đa 512 GB |
| Âm thanh | 1 đầu vào (đường vào), kết nối 3.5 mm, biên độ đầu vào tối đa: 3.3 Vpp, điện trở đầu vào: 4.7 KΩ, loại giao diện: không cân bằng 1 đầu ra (đường ra), kết nối 3.5 mm, biên độ đầu ra tối đa: 3.3 Vpp, điện trở đầu ra: 100 Ω, loại giao diện: không cân bằng |
| Cảnh báo | 1 đầu vào, 1 đầu ra (tối đa 24 VDC/24 VAC, 1 A) |
| Nút khôi phục | Có |
| Sự kiện | |
| Sự kiện cơ bản | Phát hiện chuyển động (phân loại mục tiêu con người và phương tiện), báo động giả mạo video, ngoại lệ |
| Sự kiện thông minh | Phát hiện vượt hàng rào, phát hiện xâm nhập, phát hiện vào khu vực, phát hiện ra khỏi khu vực (hỗ trợ kích hoạt báo động theo loại mục tiêu cụ thể (con người và phương tiện)) Phát hiện thay đổi cảnh vật |
| Liên kết | Tích hợp với NVR, phát hiện sự kiện trực tiếp qua mạng, liên kết với thiết bị bên ngoài, giao tiếp với thiết bị bên ngoài |
| Nhiệt độ hoạt động | -40 °C đến 70 °C |
| Công suất | DC 12 V ± 25%, PoE (802.3at) |
| Tiêu thụ điện | ≤ 9 W (chỉ tiêu thụ điện) |
| Chống nước và bụi | IP67 |
| Kích thước | 115 × 100 × 325 mm |
| Khối lượng | 1.2 kg (không bao gồm ống kính) |
| Ghi chú | Có thể hỗ trợ Smart H.265+ và Smart H.264+, Nâng cấp tản nhiệt |
| Lắp đặt | Thích hợp cho lắp đặt ngoài trời |
Camera Hikvision DS-2CD2647G2-LZS được thiết kế với khả năng ghi hình sắc nét, camera này sử dụng công nghệ ColorVu cho phép ghi hình đầy màu sắc 24/7, giúp người dùng dễ dàng theo dõi và giám sát trong bất kỳ điều kiện ánh sáng nào. Sản phẩm không chỉ nổi bật với độ phân giải 4 MP mà còn đi kèm nhiều tính năng thông minh, hỗ trợ người dùng trong việc quản lý an ninh hiệu quả hơn.
Chưa có đánh giá nào.
Chưa có bình luận nào