| Thông Số | Chi Tiết |
|---|---|
| Camera | |
| Cảm biến hình ảnh | 1/1.8" Progressive Scan CMOS |
| Độ phân giải tối đa | 2688 × 1520 |
| Độ sáng tối thiểu | Màu: 0.0008 Lux @ (F1.2, AGC ON), 0 Lux với ánh sáng |
| Thời gian chụp | 1/3 s đến 1/100,000 s |
| Ngày & Đêm | Bộ lọc IR |
| Điều chỉnh góc | Pan: 0° đến 355°, tilt: 0° đến 90°, rotate: 0° đến 360° |
| Ống kính | |
| Loại ống kính | Ống kính varifocal, ống kính motorized, 2.8 đến 12 mm |
| Tiêu cự & Góc nhìn | 2.8 đến 12 mm, góc nhìn ngang 114.6° đến 41.8°, góc nhìn dọc 59.3° đến 23.6°, góc nhìn chéo 141.3° đến 48.1° |
| Gắn ống kính | Tích hợp |
| Loại iris | Cố định |
| Khẩu độ | F1.2 |
| Độ sâu trường | 1 m đến ∞ |
| DORI | Rộng: D: 60.0m, O: 23.8 m, R: 12.0 m, I: 6.0 m Tele: D: 149 m, O: 59.1 m, R: 29.8 m, I: 14.9 m |
| Đèn phụ | |
| Loại đèn phụ | IR, Ánh sáng trắng |
| Phạm vi đèn phụ | Lên đến 60 m |
| Đèn phụ thông minh | Có |
| Bước sóng IR | 850 nm |
| Video | |
| Dòng chính | 50 Hz: 25 fps (2688 × 1520, 1920 × 1080, 1280 × 720) 60 Hz: 30 fps (2688 × 1520, 1920 × 1080, 1280 × 720) |
| Dòng phụ | 50 Hz: 25 fps (1280 × 720, 640 × 480, 640 × 360) 60 Hz: 30 fps (1280 × 720, 640 × 480, 640 × 360) |
| Dòng thứ ba | 50 Hz: 10 fps (1920 × 1080, 1280 × 720, 640 × 480, 640 × 360) 60 Hz: 10 fps (1920 × 1080, 1280 × 720, 640 × 480, 640 × 360) *Dòng thứ ba được hỗ trợ dưới một số cài đặt. |
| Nén video | Dòng chính: H.265/H.264/H.264+/H.265+, Dòng phụ: H.265/H.264/MJPEG, Dòng thứ ba: H.265/H.264, *Dòng thứ ba được hỗ trợ dưới một số cài đặt. |
| Tốc độ bit video | 32 Kbps đến 8 Mbps |
| Loại H.264 | Baseline Profile, Main Profile, High Profile |
| Loại H.265 | Main Profile |
| Kiểm soát tốc độ bit | CBR, VBR |
| Nén video mở rộng (SVC) | Nén H.264 và H.265 |
| Khu vực quan tâm (ROI) | 1 vùng cố định cho dòng chính và dòng phụ |
| Âm thanh | |
| Nén âm thanh | G.711ulaw/G.711alaw/G.722.1/G.726/MP2L2/PCM/MP3/AAC-LC |
| Tốc độ bit âm thanh | 64 Kbps (G.711ulaw/G.711alaw)/16 Kbps (G.722.1)/16 Kbps (G.726)/16 Kbps đến 64 Kbps (AAC-LC)/32 đến 192 Kbps (MP2L2)/8 đến 320 Kbps (MP3) |
| Tần số lấy mẫu âm thanh | 8 kHz/16 kHz/32 kHz/44.1 kHz/48 kHz |
| Lọc tiếng ồn môi trường | Có |
| Mạng | |
| Giao thức | TCP/IP, ICMP, HTTP, HTTPS, FTP, DHCP, DNS, DDNS, RTP, RTSP, RTCP, NTP, UPnP, SMTP, IGMP, 802.1X, QoS, IPv4, IPv6, UDP, Bonjour, SSL/TLS, PPPoE, SNMP, WebSocket, WebSockets, SRTP, SFTP |
| Xem trực tiếp đồng thời | Tối đa 6 kênh |
| API | Open Network Video Interface (Profile S, Profile G, Profile T), ISAPI, SDK, ISUP |
| Người dùng/Chủ host | Tối đa 32 người dùng 3 cấp độ người dùng: quản trị viên, người vận hành và người dùng |
| Bảo mật | Bảo vệ bằng mật khẩu, mật khẩu phức tạp, mã hóa HTTPS, xác thực 802.1X (EAP-TLS, EAP-LEAP, EAP-MD5), watermark, bộ lọc địa chỉ IP, xác thực cơ bản và xác thực digest cho HTTP/HTTPS, WSSE và xác thực digest cho Open Network Video Interface, RTP/RTSP qua HTTPS, cài đặt thời gian chờ kiểm soát, nhật ký kiểm tra bảo mật, TLS 1.1/1.2/1.3, xác thực host (địa chỉ MAC) |
| Lưu trữ mạng | NAS (NFS, SMB/CIFS), Tự động cung cấp lại mạng (ANR) |
| Khách hàng | iVMS-4200, Hik-Connect, Hik-Central |
| Trình duyệt web | Cần plugin cho xem trực tiếp: IE 10, IE 11, Không cần plugin cho xem trực tiếp: Chrome 57.0+, Firefox 52.0+, Edge 89+, Dịch vụ địa phương: Chrome 57.0+, Firefox 52.0+, Edge 89+ |
| Hình ảnh | |
| Chuyển đổi tham số hình ảnh | Có |
| Cài đặt hình ảnh | Chế độ quay, độ bão hòa, độ sáng, độ tương phản, độ sắc nét, tăng cường, cân bằng trắng, điều chỉnh qua phần mềm khách hàng hoặc trình duyệt web |
| Chuyển đổi ngày/đêm | Ngày, Đêm, Tự động, Lịch trình |
| Nâng cao hình ảnh | BLC, HLC, 3D DNR |
| SNR | ≥ 52 dB |
| Dải động rộng (WDR) | 130 dB |
| Mặt nạ riêng tư | 4 mặt nạ riêng tư hình đa giác có thể lập trình |
| Giao diện | |
| Giao diện Ethernet | 1 cổng Ethernet RJ45 10 M/100 M tự thích ứng |
| Lưu trữ trên bo mạch | Khay thẻ nhớ tích hợp, hỗ trợ thẻ microSD/microSDHC/microSDXC, lên đến 512 GB |
| Âm thanh | 1 đầu vào (line in), khối terminal hai lõi, biên độ đầu vào tối đa: 3.3 Vpp, điện trở đầu vào: 1kΩ; 1 đầu ra (line out), khối terminal hai lõi, điện trở đầu ra: 600Ω |
| Điện | |
| Nguồn | 12 VDC ± 30% |
| Công suất tiêu thụ | 12 VDC: 5.2 W, với IR: 6.7 W |
| Kích thước | 320.2 mm × 100 mm × 110.8 mm |
| Trọng lượng | 2.5 kg |
| Nhiệt độ hoạt động | -40 °C đến +60 °C |
| Độ ẩm hoạt động | 95% RH (không ngưng tụ) |
| Chống nước | IP67 |
| Chống va đập | IK10 |
| Chứng nhận | CE, FCC, RoHS |
Camera Hikvision DS-2CD2647G2HT-LIZS sử dụng cảm biến CMOS 1/1.8″ Progressive Scan, cho phép ghi lại hình ảnh với độ phân giải tối đa lên đến 2688 × 1520. Tích hợp công nghệ Smart Hybrid Light với khả năng chiếu sáng xa, giúp camera hoạt động hiệu quả trong các điều kiện ánh sáng khác nhau.
Chưa có đánh giá nào.
Chưa có bình luận nào