| Model | DS-2CD2545FWD-I(W)(S) |
|---|---|
| Máy ảnh | |
| Cảm biến hình ảnh | 1/2.5" Quét liên tục CMOS |
| Dải động rộng | 120dB |
| Độ sáng tối thiểu | Màu sắc: 0,014 lux @(F1.6, AGC BẬT), 0 lux khi bật IR |
| Thời gian màn trập | 1/3 giây đến 1/100.000 giây |
| Ngày và Đêm | Bộ lọc cắt IR |
| Điều chỉnh góc | Pan: -30° đến 30°, tilt: 0° đến 75°, rotate: 0° đến 360° |
| Ống kính | |
| Loại ống kính | 2,8, 4, 6mm |
| Tập trung | Đã sửa |
| Tầm nhìn | 2,8 mm: FOV ngang: 109°, FOV dọc: 60°, FOV chéo: 131° 4 mm: FOV ngang: 88°, FOV dọc: 46°, FOV chéo: 105° 6 mm: FOV ngang: 53°, FOV dọc: 30°, FOV chéo: 61° |
| Khẩu độ | F1.6 |
| Ngàm ống kính | M12 |
| Chiếu sáng | |
| Tầm xa IR | Lên đến 10 m |
| Bước sóng | 850nm |
| Băng hình | |
| Độ phân giải tối đa | 2688 × 1520 |
| Dòng chính | 50Hz: 25 khung hình/giây (2688 × 1520, 2304 × 1296, 1920 × 1080, 1280 × 720) 60Hz: 30 khung hình/giây (2688 × 1520, 2304 × 1296, 1920 × 1080, 1280 × 720) |
| Dòng phụ | 50Hz: 25 khung hình/giây (640 × 480, 640 × 360, 320 × 240) 60Hz: 30 khung hình/giây (640 × 480, 640 × 360, 320 × 240) |
| Dòng thứ ba | 50Hz: 25 khung hình/giây (1280 × 720, 640 × 360, 352 × 288) 60Hz: 30 khung hình/giây (1280 × 720, 640 × 360, 352 × 240) |
| Nén Video | Dòng chính: H.265/H.264 Luồng phụ: H.265/H.264/MJPEG Luồng thứ ba: H.265/H.264 |
| Tốc độ bit video | 32 Kbps đến 16 Mbps |
| Loại H.264 | Hồ sơ chính/Hồ sơ cao |
| Loại H.265 | Hồ sơ chính |
| H.264+ | Hồ sơ chính/Hồ sơ cao |
| H.265+ | Dòng chính hỗ trợ |
| Khu vực quan tâm (ROI) | Hỗ trợ 1 vùng cố định cho luồng chính và luồng phụ riêng biệt |
| Âm thanh | |
| Nén âm thanh | G722.1/G.711/G726/MP2L2/PCM/MP3 |
| Tốc độ bit âm thanh | 64Kbps (G.711)/16Kbps (G.722.1)/16Kbps (G.726)/32-192Kbps (MP2L2)/8Kbps-320Kbps (MP3) |
| Wi-Fi | |
| Chế độ mã hóa | -W: WPA, WPA2 |
| Giao thức Wi-Fi | -W: IEEE 802.11b/g/n |
| Dải tần số | -W: 2,412 GHz đến 2,4835 GHz |
| Băng thông kênh | -W: 20MHz |
| Tỷ lệ chuyển nhượng | -W: 11b: 11Mbps 11g: 54Mbps 11n: lên đến 150 Mbps |
| Phạm vi không dây | -W: Lên đến 50 m (Hiệu suất thay đổi tùy theo môi trường thực tế) |
| Mạng | |
| Giao thức | TCP/IP, UDP, ICMP, HTTP, HTTPS, FTP, DHCP, DNS, DDNS, RTP, RTSP, RTCP, PPPoE, NTP, UPnP, SMTP, SNMP, IGMP, 802.1X, QoS, IPv6, UDP, Bonjour, SSL/TLS, WebSocket, WebSockets |
| Xem trực tiếp đồng thời | Lên đến 6 kênh |
| Giao diện lập trình ứng dụng (API) | ONVIF (HỒ SƠ, HỒ SƠ G, HỒ SƠ T), ISAPI, SDK, Ehome |
| Người dùng/Máy chủ | Tối đa 32 người dùng, 3 cấp độ: Quản trị viên, Người vận hành và Người dùng |
| Bảo vệ | Bảo vệ bằng mật khẩu, mật khẩu phức tạp, mã hóa HTTPS, xác thực 802.1X (EAP-TLS 1.2, EAP-LEAP, EAP-MD5), hình mờ, bộ lọc địa chỉ IP, xác thực cơ bản và xác thực tóm tắt cho HTTP/HTTPS, WSSE và xác thực tóm tắt cho ONVIF, TLS1.2 |
| Lưu trữ mạng | Hỗ trợ thẻ Micro SD/SDHC/SDXC (128G), lưu trữ cục bộ và NAS (NFS, SMB/CIFS), ANR |
| Khách hàng | iVMS-4200, Hik-Connect, Hik-Central |
| Trình duyệt web | Plug-in yêu cầu chế độ xem trực tiếp: IE8+ Plug-in miễn phí chế độ xem trực tiếp: Chrome 57.0+, Firefox 52.0+, Safari 11+ Dịch vụ cục bộ: Chrome 41.0+, Firefox 30.0+ |
| Hình ảnh | |
| DNR | DNR 3D |
| Cải thiện hình ảnh | BLC/3D DNR/HLC |
| Chuyển đổi Ngày/Đêm | Ngày/Đêm/Tự động/Lịch trình |
| Cài đặt hình ảnh | Chế độ xoay, độ bão hòa, độ sáng, độ tương phản, độ sắc nét, AGC và cân bằng trắng có thể điều chỉnh bằng phần mềm máy khách hoặc trình duyệt web |
| Giao diện | |
| Âm thanh | 2 đầu vào: line in hoặc mic in (micrô tích hợp) 1 đầu ra: đường ra, âm thanh đơn sắc, khối đầu cuối |
| Báo thức | 1 đầu vào: báo động trong 1 đầu ra: báo động ra, khối đầu cuối |
| Lưu trữ trên tàu | Khe cắm Micro SD/SDHC/SDXC tích hợp, lên đến 128 GB |
| Giao diện truyền thông | 1 cổng Ethernet tự thích ứng RJ45 10M/100M |
| Sự kiện | |
| Sự kiện cơ bản | Phát hiện chuyển động, báo động phá hoại video, ngoại lệ (mạng bị ngắt kết nối, xung đột địa chỉ IP, đăng nhập bất hợp pháp, ổ cứng đầy, lỗi ổ cứng) |
| Sự kiện thông minh | Phát hiện vượt ranh giới, phát hiện xâm nhập, hành lý không có người trông coi, di dời vật thể, phát hiện khuôn mặt, phát hiện thay đổi hiện trường |
| Phát hiện khuôn mặt | Đúng |
| Phát hiện ngoại lệ | Phát hiện thay đổi cảnh |
| Tổng quan | |
| Phương pháp liên kết | Ghi kích hoạt: thẻ nhớ, lưu trữ mạng, ghi trước và ghi sau Kích hoạt tải lên hình ảnh đã chụp: FTP, HTTP, NAS, Email Thông báo kích hoạt: HTTP, ISAPI, đầu ra báo động, Email |
| Phiên bản phần mềm | Phiên bản 5.5.61 |
| Ngôn ngữ của máy khách Web | 32 ngôn ngữ Tiếng Anh, tiếng Nga, tiếng Estonia, tiếng Bulgaria, tiếng Hungary, tiếng Hy Lạp, tiếng Đức, tiếng Ý, tiếng Séc, tiếng Slovak, tiếng Pháp, tiếng Ba Lan, tiếng Hà Lan, tiếng Bồ Đào Nha, tiếng Tây Ban Nha, tiếng Rumani, tiếng Đan Mạch, tiếng Thụy Điển, tiếng Na Uy, tiếng Phần Lan, tiếng Croatia, tiếng Slovenia, tiếng Serbia, tiếng Thổ Nhĩ Kỳ, tiếng Hàn Quốc, tiếng Trung Quốc phồn thể, tiếng Thái, tiếng Việt, tiếng Nhật, tiếng Latvia, tiếng Litva, tiếng Bồ Đào Nha (Brazil) |
| Chức năng chung | Chống nhấp nháy, ba luồng, nhịp tim, phản chiếu, mặt nạ riêng tư, đặt lại mật khẩu qua e-mail, bộ đếm pixel, lắng nghe HTTP |
| Điều kiện khởi động và vận hành | -30 °C đến +60 °C (-22 °F đến +140 °F), độ ẩm 95% trở xuống (không ngưng tụ) |
| Nguồn điện | 12VDC ± 25% PoE (802.3af) |
| Tiêu thụ điện năng và dòng điện | 12 VDC, 0,7 A, tối đa 8,5 W, phích cắm đồng trục Ø5,5mm PoE (802.3af, 36 V đến 57 V), 0,3 A đến 0,1 A, tối đa 10 W |
| Kích thước máy ảnh | Ø120 mm × 67,4 mm (Ø4,7" × 2,7") |
| Trọng lượng máy ảnh | Máy ảnh: khoảng 400 g (0,9 lb.) |
| Sự chấp thuận | |
| Sự bảo vệ | Bảo vệ chống xâm nhập: IP66 (IEC 60529-2013), IK08 (IEC 60529-2013) |
Camera Mini Dome 4MP Hikvision DS-2CD2545FWD-I(W)(S) được trang bị độ phân giải 4MP (2560 × 1440), mang đến hình ảnh rõ nét và chi tiết. Độ phân giải này là lựa chọn lý tưởng cho các ứng dụng giám sát, cho phép người dùng nhận diện khuôn mặt, biển số xe, hoặc các chi tiết quan trọng khác trong môi trường quan sát. Hình ảnh chất lượng cao giúp nâng cao độ tin cậy trong việc xác thực thông tin khi cần thiết.
Chưa có đánh giá nào.
Chưa có bình luận nào