| Thông Số | Chi Tiết |
|---|---|
| Camera | |
| Cảm Biến Hình Ảnh | 1/2.8" Progressive Scan CMOS |
| Độ Phân Giải Tối Đa | 3840 × 2160 |
| Độ Sáng Tối Thiểu | Màu: 0.005 Lux @ (F1.6, AGC ON), Đen trắng: 0 Lux với IR |
| Thời Gian Chập | 1/3 s đến 1/100,000 s |
| Ngày & Đêm | Bộ lọc IR |
| Điều Chỉnh Góc | Pan: 0° đến 355°, Tilt: 0° đến 90°, Rotate: 0° đến 360° |
| Ống Kính | |
| Loại Ống Kính | Ống kính thay đổi, ống kính động cơ, 2.8 đến 12 mm |
| Tiêu Cự & FOV | 2.8 đến 12 mm, FOV ngang 106.5° đến 30.2°, FOV dọc 55.7° đến 17°, FOV chéo 128.5° đến 34.7° |
| Gắn Ống Kính | Ø14 |
| Loại Iris | Cố định |
| Khẩu Độ | F1.6 |
| DORI | 2.8 đến 12 mm: D: 88.3 m đến 289.7 m, O: 35 m đến 114.9 m, R: 17.7 m đến 57.9 m, I: 8.8 m đến 29.0 m |
| Đèn Hỗ Trợ | |
| Phạm Vi Đèn Hỗ Trợ | Tối đa 60 m |
| Loại Đèn Hỗ Trợ | IR, Đèn Trắng |
| Đèn Hỗ Trợ Thông Minh | Có |
| Bước Sóng IR | 850 nm |
| Video | |
| Luồng Chính | 50 Hz: |
| 20 fps (3840 × 2160) | |
| 25 fps (3200 × 1800, 2688 × 1520, 1920 × 1080, 1280 × 720) | |
| 60 Hz: | |
| 20 fps (3840 × 2160) | |
| 30 fps (3200 × 1800, 2688 × 1520, 1920 × 1080, 1280 × 720) | |
| Luồng Phụ | 50 Hz: |
| 25 fps (1280 × 720, 640 × 480, 640 × 360) | |
| 60 Hz: | |
| 30 fps (1280 × 720, 640 × 480, 640 × 360) | |
| Luồng Thứ Ba | 50 Hz: |
| 10 fps (1920 × 1080, 1280 × 720, 640 × 480, 640 × 360) | |
| 60 Hz: | |
| 10 fps (1920 × 1080, 1280 × 720, 640 × 480, 640 × 360) | |
| Nén Video | Luồng chính: H.265/H.264/H.264+/H.265+, Luồng phụ: H.265/H.264/MJPEG, Luồng thứ ba: H.265/H.264 |
| Tốc Độ Bit Video | 32 Kbps đến 16 Mbps |
| Loại H.264 | Baseline Profile, Main Profile, High Profile |
| Loại H.265 | Main Profile |
| Lập Trình Video Mở Rộng (SVC) | H.264 và H.265 encoding |
| Kiểm Soát Tốc Độ Bit | CBR, VBR |
| Khu Vực Quan Tâm (ROI) | 1 khu vực cố định cho luồng chính và luồng phụ |
| Cắt Mục Tiêu | Có |
| Âm Thanh | |
| Nén Âm Thanh | G.711/G.722.1/G.726/MP2L2/PCM/MP3/AAC-LC |
| Tốc Độ Bit Âm Thanh | 64 Kbps (G.711ulaw/G.711alaw)/16 Kbps (G.722.1)/16 Kbps (G.726)/32 đến 192 Kbps (MP2L2)/8 đến 320 Kbps (MP3)/16 đến 64 Kbps (AAC-LC) |
| Tần Số Mẫu Âm Thanh | 8 kHz/16 kHz/32 kHz/48 kHz |
| Lọc Nhiễu Môi Trường | Có |
| Mạng | |
| Giao Thức | TCP/IP, ICMP, HTTP, HTTPS, FTP, DHCP, DNS, DDNS, RTP, RTSP, RTCP, NTP, UPnP, SMTP, IGMP, 802.1X, QoS, IPv4, IPv6, UDP, Bonjour, SSL/TLS, PPPoE, SNMP, WebSocket, WebSockets |
| Xem Trực Tuyến Đồng Thời | Tối đa 6 kênh |
| API | ONVIF (Profile S, Profile G), ISAPI, SDK, ISUP |
| Bảo Mật | Bảo vệ mật khẩu, mật khẩu phức tạp, mã hóa HTTPS, bộ lọc địa chỉ IP, Nhật ký Kiểm toán Bảo mật, xác thực cơ bản và phân tích cho HTTP/HTTPS, TLS 1.1/1.2/1.3, WSSE và xác thực phân tích cho Giao diện Video Mở |
| Người Dùng/Chủ | Tối đa 32 người dùng |
| 3 cấp độ người dùng: quản trị viên, vận hành viên và người dùng | |
| Khách Hàng | iVMS-4200, Hik-Connect, Hik-Central |
| Lưu Trữ Mạng | NAS (NFS, SMB/CIFS), Tự động Bổ Sung Mạng (ANR), |
| Cùng với thẻ nhớ Hikvision cao cấp, mã hóa thẻ nhớ và phát hiện sức khỏe được hỗ trợ. | |
| Trình Duyệt Web | Cần plug-in cho xem trực tiếp: IE 11, |
| Xem trực tiếp không cần plug-in: Chrome 80+, Firefox 80+, Edge 89+, Safari 13+, | |
| Dịch vụ cục bộ: Chrome 80+, Firefox 80+, Edge 89+, Safari 13+ | |
| Hình Ảnh | |
| Chuyển Đổi Tham Số Hình Ảnh | Có |
| Chuyển Đổi Ngày/Đêm | Ngày, Đêm, Tự động, Lịch biểu |
| Dải Động Rộng (WDR) | 120 dB |
| Tỷ Lệ Tín Hiệu (SNR) | ≥ 52 dB |
| Nâng Cao Hình Ảnh | BLC, HLC, 3D DNR |
| Mặt Nạ Riêng Tư | 8 mặt nạ riêng tư hình đa giác có thể lập trình |
| Giao Diện | |
| Giao Diện Ethernet | 1 cổng Ethernet RJ45 10 M/100 M tự thích ứng |
| Âm Thanh | Microphone tích hợp: Microphone đôi xếp tầng |
| 1 đầu vào (line in), khối đầu cuối hai lõi, biên độ đầu vào tối đa: 3.3 Vpp, điện trở đầu vào: 4.7 KΩ, loại giao diện: không cân bằng | |
| 1 đầu ra (line out), khối đầu cuối hai lõi, biên độ đầu ra tối đa: 3.3 Vpp, điện trở đầu ra: 100 Ω, loại giao diện: không cân bằng | |
| Công Suất | ≤ 12W |
| Điện Áp | DC 12 V ± 25% (công suất tối thiểu 5 W), PoE (802.3af Class 3) |
| Nhiệt Độ Làm Việc | -30 °C đến +60 °C |
| Độ Ẩm Làm Việc | 10% đến 90% (không ngưng tụ) |
| Chất Liệu Vỏ | Kim loại và nhựa |
| Kích Thước | 278 mm × 100 mm (đường kính × chiều cao) |
| Trọng Lượng | 1.50 kg |
| Tiêu Chuẩn | IP67, IK10 |
| Chức Năng Khác | Hỗ trợ xác thực, phát hiện xâm nhập, phát hiện đối tượng, phát hiện hình dạng, phát hiện khuôn mặt, phát hiện hành vi, phân tích thông minh |
Camera mạng bullet DS-2CD2683G2-LIZS2U/SL là một sản phẩm tiên tiến đến từ Hikvision, mang lại chất lượng hình ảnh tuyệt vời với độ phân giải lên tới 8 MP. Được thiết kế với công nghệ AcuSense, camera này có khả năng phân loại đối tượng như người và phương tiện dựa trên học sâu, giúp tăng cường hiệu quả giám sát.
Chưa có đánh giá nào.
Chưa có bình luận nào