| Thông Số Kỹ Thuật | Chi Tiết |
|---|---|
| Cảm biến hình ảnh | 1/2.7" CMOS quét tiến tiến |
| Độ phân giải tối đa | 1920 × 1080 |
| Độ sáng tối thiểu | Màu: 0.005 Lux @ (F1.6, AGC ON), 0 Lux với ánh sáng |
| Thời gian chụp | 1/3 giây đến 1/100,000 giây |
| Ngày & Đêm | Bộ lọc hồng ngoại |
| Điều chỉnh góc | Quay: 0° đến 355°, nghiêng: 0° đến 75°, xoay: 0° đến 355° |
| Loại ống kính | Ống kính biến đổi, ống kính động cơ, 2.8 đến 12 mm |
| Chiều dài tiêu cự & FOV | 2.8 đến 12 mm, FOV ngang 111.5° đến 33.4°, FOV dọc 58.4° đến 18.8°, FOV chéo 134.3° đến 38.3° |
| Gắn ống kính | Ø14 |
| Loại iris | Cố định |
| Khẩu độ | F1.6 |
| DORI | 2.8 đến 12 mm: D: 42.7 m đến 132 m, O: 16.9 m đến 52.4 m, R: 8.5 m đến 26.4 m, I: 4.3 m đến 13.2 m |
| Phạm vi ánh sáng bổ sung | Lên đến 40 m |
| Loại ánh sáng bổ sung | IR, Ánh sáng trắng |
| Ánh sáng bổ sung thông minh | Có |
| Bước sóng IR | 850 nm |
| Dòng chính | 50 Hz: 25 fps (1920 × 1080, 1280 × 720) |
| 60 Hz: 30 fps (1920 × 1080, 1280 × 720) | |
| Dòng phụ | 50 Hz: 25 fps (640 × 480, 640 × 360) |
| 60 Hz: 30 fps (640 × 480, 640 × 360) | |
| Dòng thứ ba | 50 Hz: 10 fps (1920 × 1080, 1280 × 720, 640 × 480, 640 × 360) |
| 60 Hz: 10 fps (1920 × 1080, 1280 × 720, 640 × 480, 640 × 360) | |
| Nén video | Dòng chính: H.265/H.264/H.264+/H.265+ |
| Dòng phụ: H.265/H.264/MJPEG | |
| Dòng thứ ba: H.265/H.264 | |
| Tốc độ bit video | 32 Kbps đến 8 Mbps |
| Loại H.264 | Baseline Profile, Main Profile, High Profile |
| Loại H.265 | Main Profile |
| Mã hóa video có thể mở rộng (SVC) | Mã hóa H.264 và H.265 |
| Kiểm soát tốc độ bit | CBR, VBR |
| Vùng quan tâm (ROI) | 1 vùng cố định cho dòng chính và dòng phụ |
| Cắt mục tiêu | Có |
| Nén âm thanh | G.711/G.722.1/G.726/MP2L2/PCM/MP3/AAC-LC |
| Tốc độ bit âm thanh | 64 Kbps (G.711ulaw/G.711alaw)/16 Kbps (G.722.1)/16 Kbps (G.726)/32 đến 160 Kbps (MP2L2)/8 đến 320 Kbps (MP3)/16 đến 64 Kbps (AAC-LC) |
| Tần suất lấy mẫu âm thanh | 8 kHz/16 kHz/32 kHz/48 kHz |
| Lọc tiếng ồn môi trường | Có |
| Giao thức | TCP/IP, ICMP, HTTP, HTTPS, FTP, DHCP, DNS, DDNS, RTP, RTSP, RTCP, NTP, UPnP, SMTP, IGMP, 802.1X, QoS, IPv4, IPv6, UDP, Bonjour, SSL/TLS, PPPoE, SNMP, WebSocket, WebSockets |
| Xem trực tiếp đồng thời | Lên đến 6 kênh |
| API | ONVIF (Profile S, Profile G), ISAPI, SDK, ISUP |
| Bảo mật | Bảo vệ mật khẩu, mật khẩu phức tạp, mã hóa HTTPS, bộ lọc địa chỉ IP, Nhật ký kiểm toán bảo mật, xác thực cơ bản và tóm tắt cho HTTP/HTTPS, TLS 1.1/1.2/1.3, WSSE và xác thực tóm tắt cho Giao diện Video Mở |
| Người dùng/Chủ sở hữu | Lên đến 32 người dùng |
| 3 cấp độ người dùng: quản trị viên, người vận hành và người dùng | |
| Khách hàng | iVMS-4200, Hik-Connect, Hik-Central |
| Lưu trữ mạng | NAS (NFS, SMB/CIFS), Tự động bổ sung mạng (ANR), |
| Hỗ trợ thẻ nhớ Hikvision cao cấp, hỗ trợ mã hóa thẻ nhớ và phát hiện tình trạng thẻ. | |
| Trình duyệt web | Cần plugin để xem trực tiếp: IE 11, |
| Xem trực tiếp không cần plugin: Chrome 80+, Firefox 80+, Edge 89+, Safari 13+, | |
| Dịch vụ địa phương: Chrome 80+, Firefox 80+, Edge 89+, Safari 13+ | |
| Chuyển đổi tham số hình ảnh | Có |
| Chuyển đổi Ngày/Đêm | Ngày, Đêm, Tự động, Lịch trình |
| Phạm vi động rộng (WDR) | 120 dB |
| SNR | ≥ 52 dB |
| Cải thiện hình ảnh | BLC, HLC, 3D DNR |
| Mặt nạ riêng tư | 8 mặt nạ riêng tư đa giác có thể lập trình |
| Giao diện Ethernet | 1 cổng Ethernet RJ45 10 M/100 M tự thích ứng |
| Âm thanh | Micrô tích hợp: Micrô kép sắp xếp |
| 1 đầu vào (line in), đầu nối hai lõi, biên độ đầu vào tối đa: 3.3 Vpp, trở kháng đầu vào: 4.7 KΩ, loại giao diện: không cân bằng, | |
| 1 đầu ra (line out), đầu nối hai lõi, biên độ đầu ra tối đa: 3.3 Vpp, trở kháng đầu ra: 100 Ω, loại giao diện: không cân bằng | |
| Lưu trữ trên bo mạch | Khe cắm thẻ nhớ tích hợp, hỗ trợ thẻ microSD/microSDHC/microSDXC, lên đến 512 GB |
| Cảnh báo | 1 đầu vào, 1 đầu ra (tối đa 24 VDC/24 VAC, 1 A) |
| Nút đặt lại | Có |
| Sự kiện cơ bản | Phát hiện chuyển động (hỗ trợ kích hoạt cảnh báo bởi các loại mục tiêu xác định (con người và phương tiện)), cảnh báo giả mạo video, ngoại lệ |
| Liên kết | Tải lên FTP/NAS/thẻ nhớ, thông báo đến trung tâm giám sát, gửi email, kích hoạt đầu ra cảnh báo, kích hoạt ghi hình, kích hoạt chụp |
| Chức năng học sâu | Bảo vệ ranh giới, Vượt rào, xâm nhập |
| Hỗ trợ kích hoạt cảnh báo bởi các loại mục tiêu xác định (con người và phương tiện) | |
| Nguồn điện | 12 VDC ± 25%, 0.88 A, tối đa 10.56 W, đầu cắm nguồn đồng trục Ø5.5 mm, bảo vệ đảo cực, |
| PoE: IEEE 802.3af, lớp nguồn, tối đa 15.4 W | |
| Kích thước | 272 mm × 108 mm × 107 mm (10.71" × 4.25" × 4.21") |
| Trọng lượng | Khoảng 1.4 kg |
| Điều kiện bảo quản | -40 °C đến 70 °C (-40 °F đến 158 °F), độ ẩm ≤ 95% |
| Điều kiện làm việc | -30 °C đến 60 °C (-22 °F đến 140 °F), độ ẩm ≤ 95% |
| Chứng nhận | CE, FCC, UL |
| Nhiệt độ bảo vệ | IP67, IK10 |
Camera mạng bán cầu DS-2CD2723G2-LIZS2U mang đến giải pháp an ninh thông minh với độ phân giải 2MP, cung cấp hình ảnh rõ nét và chi tiết, giúp bạn dễ dàng nhận diện đối tượng trong mọi tình huống. Camera tích hợp ánh sáng hồng ngoại và ánh sáng trắng với 3 chế độ chiếu sáng bổ sung, cho phép quan sát rõ ràng cả trong điều kiện ánh sáng yếu hoặc ban đêm.
Chưa có đánh giá nào.
Chưa có bình luận nào