| Danh mục | Chi tiết |
|---|---|
| Cảm biến hình ảnh | 1/2.4" Progressive Scan CMOS |
| Độ phân giải tối đa | 3200 × 1800 |
| Độ nhạy sáng tối thiểu | Màu: 0.005 Lux @ (F1.6, AGC ON), Đen/Trắng: 0 Lux với hồng ngoại (IR) |
| Thời gian màn trập | 1/3 s đến 1/100,000 s |
| Chế độ Ngày & Đêm | Bộ lọc cắt IR |
| Điều chỉnh góc | Xoay ngang: 0° đến 355°, Xoay dọc: 0° đến 90°, Xoay tròn: 0° đến 360° |
| Ống kính | |
| Loại ống kính | Ống kính điều chỉnh tiêu cự, ống kính motorized, 2.8 mm đến 12 mm |
| Tiêu cự & Góc nhìn | 2.8 đến 12 mm, góc nhìn ngang: 102.3° đến 35°, góc nhìn dọc: 53.9° đến 19.7°, góc nhìn chéo: 122.9° đến 40.1° |
| Ngàm ống kính | Ø14 |
| Loại khẩu độ | Cố định |
| Khẩu độ | F1.6 |
| DORI | 2.8 đến 12 mm: D: 75.3 m đến 201.0 m, O: 29.9 m đến 79.8 m, R: 15.1 m đến 40.2 m, I: 7.5 m đến 20.1 m |
| Chiếu sáng | |
| Phạm vi chiếu sáng | Lên đến 60 m |
| Loại chiếu sáng | Hồng ngoại (IR), ánh sáng trắng |
| Hỗ trợ chiếu sáng thông minh | Có |
| Bước sóng hồng ngoại | 850 nm |
| Video | |
| Luồng chính | 50 Hz: 25 fps (3200 × 1800, 2688 × 1520, 1920 × 1080, 1280 × 720) | 60 Hz: 30 fps (3200 × 1800, 2688 × 1520, 1920 × 1080, 1280 × 720) |
| Luồng phụ | 50 Hz: 25 fps (1280 × 720, 640 × 480, 640 × 360) | 60 Hz: 30 fps (1280 × 720, 640 × 480, 640 × 360) |
| Luồng thứ ba | 50 Hz: 10 fps (1920 × 1080, 1280 × 720, 640 × 480, 640 × 360) | 60 Hz: 10 fps (1920 × 1080, 1280 × 720, 640 × 480, 640 × 360) |
| Nén video | H.265/H.264/H.264+/H.265+ cho luồng chính, H.265/H.264/MJPEG cho luồng phụ, H.265/H.264 cho luồng thứ ba |
| Bit rate video | 32 Kbps đến 16 Mbps |
| Hỗ trợ H.264/H.265 | H.264 Baseline Profile, Main Profile, High Profile | H.265 Main Profile |
| Điều khiển tốc độ bit | CBR, VBR |
| Vùng quan tâm | 1 vùng cố định cho luồng chính và luồng phụ |
| Cắt mục tiêu | Có |
| Âm thanh | |
| Nén âm thanh | G.711/G.722.1/G.726/MP2L2/PCM/MP3/AAC-LC |
| Tỷ lệ bit âm thanh | 64 Kbps (G.711ulaw/G.711alaw), 16 Kbps (G.722.1), 16 Kbps (G.726), 32 đến 192 Kbps (MP2L2), 8 đến 320 Kbps (MP3), 16 đến 64 Kbps (AAC-LC) |
| Tỷ lệ lấy mẫu âm thanh | 8 kHz/16 kHz/32 kHz/48 kHz |
| Lọc nhiễu môi trường | Có |
| Mạng | |
| Các giao thức | TCP/IP, ICMP, HTTP, HTTPS, FTP, DHCP, DNS, DDNS, RTP, RTSP, RTCP, NTP, UPnP, SMTP, IGMP, 802.1X, QoS, IPv4, IPv6, UDP, Bonjour, SSL/TLS, PPPoE, SNMP, WebSocket, WebSockets |
| Số lượng kênh xem trực tiếp | Tối đa 6 kênh |
| API | ONVIF (Profile S, Profile G), ISAPI, SDK, ISUP |
| Bảo mật | Bảo vệ mật khẩu, mã hóa HTTPS, lọc địa chỉ IP, nhật ký kiểm tra bảo mật, xác thực cơ bản và digest cho HTTP/HTTPS, TLS 1.1/1.2/1.3, WSSE và xác thực digest cho giao diện video mạng mở (Open Network Video Interface) |
| Người dùng/Chủ nhà | Tối đa 32 người dùng, 3 cấp người dùng: quản trị viên, nhà điều hành, người dùng |
| Khách hàng | iVMS-4200, Hik-Connect, Hik-Central |
| Lưu trữ mạng | NAS (NFS, SMB/CIFS), Auto Network Replenishment (ANR), hỗ trợ thẻ nhớ Hikvision cao cấp với mã hóa và kiểm tra tình trạng |
| Trình duyệt web | Yêu cầu plug-in: IE 11, Không cần plug-in: Chrome 80+, Firefox 80+, Edge 89+, Safari 13+ |
| Hình ảnh | |
| Chuyển đổi tham số hình ảnh | Có |
| Chế độ Ngày/Đêm | Ngày, Đêm, Tự động, Lịch trình |
| Dải động rộng | 120 dB |
| Tỉ lệ tín hiệu trên nhiễu | ≥ 52 dB |
| Cải thiện hình ảnh | BLC, HLC, 3D DNR |
| Mặt nạ riêng tư | 8 mặt nạ riêng tư đa giác có thể lập trình được |
| Giao diện | |
| Giao diện Ethernet | 1 cổng RJ45 10 M/100 M tự thích ứng |
| Âm thanh | Microphone tích hợp, ngõ vào (line in): trở kháng đầu vào 4.7 KΩ, max. biên độ 3.3 Vpp; ngõ ra (line out): trở kháng đầu ra 100 Ω, max. biên độ 3.3 Vpp |
| Bộ nhớ trên bo mạch | Khe cắm thẻ nhớ microSD/microSDHC/microSDXC, hỗ trợ lên đến 512 GB |
| Báo động | 1 ngõ vào, 1 ngõ ra (max. 24 VDC/24 VAC, 1 A) |
| Loa tích hợp | 1 loa tích hợp, Công suất: 2 W, mức áp suất âm thanh tối đa: 120 dB tại 10 cm |
| Nút reset | Có |
| Tổng quát | |
| Điện năng tiêu thụ | 12 VDC ± 25%, 24 VAC ± 25%, 802.3af PoE, Công suất tiêu thụ: max. 7.5 W |
| Môi trường hoạt động | -30°C đến 60°C (-22°F đến 140°F), độ ẩm: 95% hoặc thấp hơn (không ngưng tụ) |
| Cấp độ bảo vệ | IP67, IK10 |
| Kích thước | Ø109 mm × 92 mm (Ø4.29" × 3.62") |
Camera Hikvision DS-2CD2663G2-LIZS2U/SL là một trong những sản phẩm mới nhất thuộc dòng camera bullet với độ phân giải 6 MP. Thiết bị tích hợp nhiều tính năng vượt trội như đèn nháy, cảnh báo âm thanh và công nghệ đèn hybrid thông minh. Camera không chỉ mang đến hình ảnh sắc nét mà còn đảm bảo an ninh tối ưu nhờ công nghệ AcuSense thông minh cùng khả năng phân loại đối tượng (người và xe cộ) dựa trên học sâu.
Chưa có đánh giá nào.
Chưa có bình luận nào