| Thông Số Kỹ Thuật | Chi Tiết |
|---|---|
| Cảm biến hình ảnh | 1/1.8" Progressive Scan CMOS |
| Độ phân giải tối đa | 3840 × 2160 |
| Độ sáng tối thiểu | Màu: 0.0028 Lux @ (F1.2, AGC ON), 0 Lux với đèn |
| Thời gian chụp | 1/3 s đến 1/100,000 s |
| Chế độ ngày & đêm | Bộ lọc hồng ngoại |
| Điều chỉnh góc | Pan: 0° đến 355°, Tilt: 0° đến 90°, Rotate: 0° đến 360° |
| Ống kính | Loại ống kính: Ống kính biến thiên, ống kính động cơ, 2.8 đến 12 mm Tiêu cự & FOV: 2.8 đến 12 mm, FOV ngang 112.3° đến 41.2°, FOV dọc 58.1° đến 23.1°, FOV chéo 137.4° đến 47.3° Đế ống kính: Tích hợp Loại iris: Cố định Khẩu độ: F1.2 Độ sâu trường: 1 m đến ∞ |
| DORI | Rộng: D: 87 m, O: 35 m, R: 17 m, I: 9 m Tele: D: 216 m, O: 86 m, R: 43 m, I: 22 m |
| Thiết bị chiếu sáng | Loại ánh sáng bổ sung: IR, Ánh sáng trắng Phạm vi ánh sáng bổ sung: Lên đến 60 m Ánh sáng bổ sung thông minh: Có Bước sóng IR: 850 nm |
| Video | Dòng chính: 50 Hz: 25 fps (3840 × 2160, 3200 × 1800, 2688 × 1520, 1920 × 1080, 1280 × 720) 60 Hz: 24 fps (3840 × 2160), 30 fps (3200 × 1800, 2688 × 1520, 1920 × 1080, 1280 × 720) Dòng phụ: 50 Hz: 25 fps (1280 × 720, 640 × 480, 640 × 360) 60 Hz: 30 fps (1280 × 720, 640 × 480, 640 × 360) Dòng thứ ba: 50 Hz: 10 fps (1920 × 1080, 1280 × 720, 640 × 480, 640 × 360) 60 Hz: 10 fps (1920 × 1080, 1280 × 720, 640 × 480, 640 × 360) Nén video: Dòng chính: H.265/H.264/H.264+/H.265+, Dòng phụ: H.265/H.264/MJPEG, Dòng thứ ba: H.265/H.264 Tốc độ bit video: 32 Kbps đến 16 Mbps |
| Âm thanh | Nén âm thanh: G.711ulaw/G.711alaw/G.722.1/G.726/MP2L2/PCM/MP3/AAC-LC Tốc độ bit âm thanh: 64 Kbps (G.711ulaw/G.711alaw)/16 Kbps (G.722.1)/16 Kbps (G.726)/16 Kbps đến 64 Kbps (AAC-LC)/32 đến 192 Kbps (MP2L2)/8 đến 320 Kbps (MP3) Tần số mẫu âm thanh: 8 kHz/16 kHz/32 kHz/44.1 kHz/48 kHz Lọc tiếng ồn môi trường: Có |
| Mạng | Giao thức: TCP/IP, ICMP, HTTP, HTTPS, FTP, DHCP, DNS, DDNS, RTP, RTSP, RTCP, NTP, UPnP, SMTP, IGMP, 802.1X, QoS, IPv4, IPv6, UDP, Bonjour, SSL/TLS, PPPoE, SNMP, WebSocket, WebSockets, SRTP, SFTP Xem trực tiếp đồng thời: Tối đa 6 kênh API: Open Network Video Interface (Profile S, Profile G, Profile T), ISAPI, SDK, ISUP Người dùng/Host: Tối đa 32 người dùng, 3 cấp độ người dùng: quản trị viên, người điều hành, và người dùng |
| Bảo mật | Bảo vệ mật khẩu, mật khẩu phức tạp, mã hóa HTTPS, xác thực 802.1X (EAP-TLS, EAP-LEAP, EAP-MD5), watermark, lọc địa chỉ IP, xác thực cơ bản và phân tích cho HTTP/HTTPS, WSSE và xác thực phân tích cho Open Network Video Interface, RTP/RTSP qua HTTPS, cài đặt thời gian hết hạn điều khiển, nhật ký kiểm toán bảo mật, TLS 1.1/1.2/1.3, xác thực host (địa chỉ MAC) |
| Lưu trữ mạng | NAS (NFS, SMB/CIFS), Tự động Cung cấp Mạng (ANR) |
| Khách hàng | iVMS-4200, Hik-Connect, Hik-Central |
| Trình duyệt web | Cần plugin cho xem trực tiếp: IE 10, IE 11; Xem trực tiếp không cần plugin: Chrome 57.0+, Firefox 52.0+, Edge 89+; Dịch vụ cục bộ: Chrome 57.0+, Firefox 52.0+, Edge 89+ |
| Hình ảnh | Chuyển đổi thông số hình ảnh: Có Cài đặt hình ảnh: Chế độ xoay, độ bão hòa, độ sáng, độ tương phản, độ sắc nét, độ tăng cường, cân bằng trắng, có thể điều chỉnh qua phần mềm khách hàng hoặc trình duyệt web Chuyển đổi Ngày/Đêm: Ngày, Đêm, Tự động, Lịch trình Tăng cường hình ảnh: BLC, HLC, 3D DNR SNR: ≥ 52 dB Phạm vi động rộng (WDR): 130 dB Mặt nạ riêng tư: 4 mặt nạ riêng tư hình đa giác lập trình được |
| Giao diện | Giao diện Ethernet: 1 cổng RJ45 10 M/100 M tự thích ứng Lưu trữ onboard: Cổng thẻ nhớ tích hợp, hỗ trợ thẻ microSD, tối đa 512 GB Âm thanh: 1 đầu vào (line in), khối đầu cuối hai lõi, biên độ đầu vào tối đa: 3.3 Vpp, trở kháng đầu vào: 4.7 KΩ, loại giao diện: không cân bằng 1 đầu ra (line out), khối đầu cuối hai lõi, biên độ đầu ra tối đa: 3.3 Vpp, trở kháng đầu ra: 100 Ω, loại giao diện: không cân bằng Cảnh báo: 1 đầu vào, 1 đầu ra (tối đa 24 VDC/24 VAC, 1 A) Phím Reset: Có |
| Sự kiện | Sự kiện cơ bản: Phát hiện chuyển động (hỗ trợ kích hoạt cảnh báo theo các loại mục tiêu cụ thể (người và phương tiện)), báo động giả mạo video, ngoại lệ Sự kiện thông minh: Phát hiện thay đổi cảnh Liên kết: Tải lên FTP/NAS/thẻ nhớ, thông báo trung tâm giám sát, kích hoạt ghi hình, kích hoạt chụp, gửi email, cảnh báo âm thanh, kích hoạt đầu ra báo động |
| Chức năng Deep Learning | Chụp khuôn mặt: Có Bảo vệ perimet: Vượt qua đường ranh giới, phát hiện đối tượng rời khỏi khu vực, phát hiện đối tượng vào khu vực, phát hiện đối tượng xếp chồng Thống kê hành vi: Phát hiện xếp hàng, phát hiện tập trung, thống kê người, phát hiện quá tải |
| Chức năng bổ sung | Hỗ trợ IPv6, EIS, phân tích lối đi, phân tích 3D, Hỗ trợ iVMS-5200, Tìm kiếm thông minh, Chia sẻ video qua mạng xã hội (Facebook, Twitter) |
| Nguồn cấp điện | 12 VDC ± 25%, 0.6 A; PoE (802.3af) |
| Nhiệt độ hoạt động | -40 °C đến 60 °C (-40 °F đến 140 °F) |
| Kích thước | 119 × 119 × 102 mm (4.68" × 4.68" × 4.02") |
| Trọng lượng | 0.75 kg (1.65 lb) |
| Phụ kiện đi kèm | Hướng dẫn sử dụng, 1 bộ lắp đặt tường |
| Cung cấp | Hỗ trợ giao thức và định dạng IP, hỗ trợ mạng, cấp điện qua Ethernet (PoE), khả năng thích ứng và điều chỉnh trong lắp đặt |
Camera Bullet Mạng DS-2CD2687G2HT-LIZS với độ phân giải 8 MP, tích hợp công nghệ Smart Hybrid Light và ColorVu, mang lại hình ảnh chất lượng cao trong mọi điều kiện ánh sáng. Ống kính varifocal động cơ giúp việc lắp đặt và điều chỉnh góc quan sát trở nên dễ dàng hơn. Bạn có thể điều chỉnh tiêu cự linh hoạt để phù hợp với nhu cầu giám sát của mình.
Chưa có đánh giá nào.
Chưa có bình luận nào