| Thông số | Chi tiết |
|---|---|
| Camera | |
| Cảm biến hình ảnh | 1/1.8" Progressive Scan CMOS |
| Độ phân giải tối đa | 3840 × 2160 |
| Độ sáng tối thiểu | Màu: 0.0008 Lux @ (F1.0, AGC ON), 0 Lux với ánh sáng |
| Thời gian chụp | 1/3 s đến 1/100,000 s |
| Ngày & Đêm | 24/7 hình ảnh màu |
| Điều chỉnh góc | Pan: 0° đến 355°, Tilt: 0° đến 90°, Rotate: 0° đến 360° |
| Ống kính | |
| Loại ống kính | Ống kính varifocal, ống kính động cơ, 2.8 đến 12 mm |
| Tiêu cự & FOV | 2.8 đến 12 mm, FOV ngang 103.3° đến 40°, FOV dọc 52.7° đến 22.3°, FOV chéo 127.9° đến 46.1° |
| Đế lắp ống kính | Tích hợp |
| Lấy nét | Tự động, bán tự động, thủ công |
| Loại iris | Iris DC |
| Khẩu độ | Tối đa F1.0 |
| Độ sâu trường ảnh | 2.4 m đến ∞ |
| DORI | - Rộng: D: 96 m, O: 38.1 m, R: 19.2 m, I: 9.6 m - Tele: D: 160 m, O: 63.5 m, R: 32.0 m, I: 16 m |
| Đèn bổ sung | |
| Loại đèn bổ sung | Ánh sáng trắng |
| Phạm vi đèn bổ sung | Lên đến 60 m |
| Đèn bổ sung thông minh | Có |
| Video | |
| Luồng chính | 50 Hz: 25 fps (3840 × 2160, 3200 × 1800, 2688 × 1520, 1920 × 1080, 1280 × 720) 60 Hz: 24 fps (3840 × 2160), 30 fps (3200 × 1800, 2688 × 1520, 1920 × 1080, 1280 × 720) |
| Luồng phụ | 50 Hz: 25 fps (1280 × 720, 640 × 480, 640 × 360) 60 Hz: 30 fps (1280 × 720, 640 × 480, 640 × 360) |
| Luồng thứ ba | 50 Hz: 10 fps (1920 × 1080, 1280 × 720, 640 × 480, 640 × 360) 60 Hz: 10 fps (1920 × 1080, 1280 × 720, 640 × 480, 640 × 360) |
| Nén video | Luồng chính: H.265+/H.265/H.264+/H.264 Luồng phụ: H.265/H.264/MJPEG Luồng thứ ba: H.265/H.264 |
| Bit Rate Video | 32 Kbps đến 16 Mbps |
| Loại H.264 | Baseline Profile, Main Profile, High Profile |
| Loại H.265 | Main Profile |
| Kiểm soát Bit Rate | CBR, VBR |
| Lập mã video có thể mở rộng (SVC) | Lập mã H.264 và H.265 |
| Khu vực quan tâm (ROI) | 1 khu vực cố định cho luồng chính và luồng phụ |
| Âm thanh | |
| Loại âm thanh | Âm thanh mono |
| Nén âm thanh | G.711/G.722.1/G.726/MP2L2/PCM/MP3/AAC-LC |
| Bit Rate Âm thanh | 64 Kbps (G.711ulaw/G.711alaw)/16 Kbps (G.722.1)/16 Kbps (G.726)/32 đến 192 Kbps (MP2L2)/8 đến 320 Kbps (MP3)/16 đến 64 Kbps (AAC-LC) |
| Tần số lấy mẫu âm thanh | 8 kHz/16 kHz/32 kHz/44.1 kHz/48 kHz |
| Lọc tiếng ồn môi trường | Có |
| Mạng | |
| Giao thức | TCP/IP, ICMP, HTTP, HTTPS, FTP, DHCP, DNS, DDNS, RTP, RTSP, NTP, UPnP, SMTP, IGMP, 802.1X, QoS, IPv6, UDP, Bonjour, SSL/TLS, PPPoE, SNMP, WebSocket, WebSockets |
| Xem trực tiếp đồng thời | Tối đa 6 kênh |
| API | Open Network Video Interface (Profile S, Profile G, Profile T), ISAPI, SDK, ISUP |
| Người dùng/Tài khoản | Tối đa 32 người dùng 3 cấp độ người dùng: quản trị viên, điều hành viên và người dùng |
| Bảo mật | Bảo vệ mật khẩu, mật khẩu phức tạp, mã hóa HTTPS, xác thực 802.1X (EAP-TLS, EAP-LEAP, EAP-MD5), watermark, lọc địa chỉ IP, xác thực cơ bản và xác thực chữ ký cho HTTP/HTTPS, WSSE và xác thực chữ ký cho Open Network Video Interface, RTP/RTSP qua HTTPS, cài đặt thời gian kiểm soát, nhật ký kiểm tra bảo mật, TLS 1.2, TLS 1.3, xác thực máy chủ (địa chỉ MAC) |
| Lưu trữ mạng | NAS (NFS, SMB/CIFS), Tự động làm mới mạng (ANR), hỗ trợ thẻ nhớ Hikvision cao cấp, mã hóa thẻ nhớ và phát hiện tình trạng thẻ nhớ. |
| Khách hàng | iVMS-4200, Hik-Connect, Hik-Central |
| Trình duyệt web | Xem trực tiếp yêu cầu plugin: IE 10, IE 11 Xem trực tiếp không yêu cầu plugin: Chrome 57.0+, Firefox 52.0+, Edge 89+ Dịch vụ địa phương: Chrome 57.0+, Firefox 52.0+, Edge 89+ |
| Hình ảnh | |
| Chuyển đổi tham số hình ảnh | Có |
| Cài đặt hình ảnh | Chế độ xoay, độ bão hòa, độ sáng, độ tương phản, độ sắc nét, độ tăng, cân bằng trắng, có thể điều chỉnh qua phần mềm khách hoặc trình duyệt web |
| Chuyển đổi ngày/đêm | Ngày, Đêm, Tự động, Lịch trình |
| Dải động rộng (WDR) | 130 dB |
| Tín hiệu nhiễu (SNR) | ≥ 52 dB |
| Tăng cường hình ảnh | BLC, HLC, 3D DNR |
| Mặt nạ riêng tư | 4 vùng mặt nạ riêng tư |
| Giao diện | |
| Giao diện Ethernet | 1 cổng Ethernet RJ45 10 M/100 M tự thích ứng |
| Lưu trữ trên bo mạch | Khe cắm thẻ nhớ tích hợp, hỗ trợ thẻ microSD/microSDHC/microSDXC, lên đến 512 GB |
| Âm thanh | 1 đầu vào (line in), khối đầu nối hai lõi, biên độ đầu vào tối đa: 3.3 Vpp, điện trở đầu vào tối thiểu: 1 kΩ 1 đầu ra (line out), khối đầu nối hai lõi, biên độ đầu ra tối đa: 1 Vpp, điện trở đầu ra tối thiểu: 600 Ω |
| Kích thước | 306.6 mm × 150.3 mm × 135 mm |
| Trọng lượng | 2.2 kg |
| Nhiệt độ hoạt động | -40 °C đến +60 °C |
| Nhiệt độ lưu trữ | -40 °C đến +60 °C |
| Điện áp hoạt động | DC 12 V (± 25%), PoE (802.3af) |
| Tiêu thụ điện năng | < 9.5 W (DC 12 V) |
| Tiêu chuẩn bảo vệ | IP67, IK10 |
Camera IP DS-2CD2687G2T-LZS là một sản phẩm tiên tiến đến từ Hikvision, nổi bật với khả năng ghi hình chất lượng cao 8 MP và công nghệ ColorVu, cho phép ghi hình màu sắc 24/7. Thiết kế bullet thân thiện với người dùng và tính năng zoom động với ống kính varifocal giúp lắp đặt và giám sát dễ dàng hơn bao giờ hết..
Chưa có đánh giá nào.
Chưa có bình luận nào