| Thông số kỹ thuật | Chi tiết |
|---|---|
| Camera | |
| Cảm biến hình ảnh | 1/1.8" Progressive Scan CMOS |
| Độ phân giải tối đa | 2688 × 1520 |
| Độ sáng tối thiểu | Màu: 0.0005 Lux @ (F1.0, AGC ON), 0 Lux với ánh sáng trắng |
| Thời gian chụp | 1/3 s đến 1/100,000 s |
| Điều chỉnh góc | Pan: 0° đến 355°, Tilt: 0° đến 75°, Rotate: 0° đến 355° |
| Ống kính | |
| Loại ống kính | Ống kính varifocal, ống kính động cơ, 3.6 đến 9 mm |
| Tiêu cự & FOV | 3.6 đến 9 mm, FOV ngang 92.3° đến 48°, FOV dọc 48.4° đến 27°, FOV chéo 112.2° đến 55° |
| Gắn ống kính | Ø20 |
| Loại khẩu độ | Cố định |
| Khẩu độ | F1.0 |
| DORI | D: 69 m đến 124 m, O: 27.4 m đến 49.3 m, R: 13.8 m đến 24.8 m, I: 6.9 m đến 12.4 m |
| Thiết bị chiếu sáng | |
| Loại ánh sáng bổ sung | Ánh sáng trắng |
| Phạm vi ánh sáng bổ sung | Lên đến 40 m |
| Ánh sáng bổ sung thông minh | Có |
| Video | |
| Luồng chính | 50 Hz: 25 fps (2688 × 1520, 1920 × 1080, 1280 × 720) 60 Hz: 30 fps (2688 × 1520, 1920 × 1080, 1280 × 720) |
| Luồng phụ | 50 Hz: 25 fps (1280 × 720, 640 × 480, 640 × 360) 60 Hz: 30 fps (1280 × 720, 640 × 480, 640 × 360) |
| Luồng thứ ba | 50 Hz: 10 fps (1920 × 1080, 1280 × 720, 640 × 480, 640 × 360) 60 Hz: 10 fps (1920 × 1080, 1280 × 720, 640 × 480, 640 × 360) |
| Nén video | Luồng chính: H.265/H.264/H.265+/H.264+ Luồng phụ: H.265/H.264/MJPEG Luồng thứ ba: H.265/H.264 |
| Tốc độ bit video | 32 Kbps đến 8 Mbps |
| Loại H.264 | Baseline Profile/Main Profile/High Profile |
| Loại H.265 | Main Profile |
| Điều khiển tốc độ bit | CBR/VBR |
| Mã hóa video mở rộng (SVC) | H.265 và H.264 encoding |
| Khu vực quan tâm (ROI) | 1 khu vực cố định cho luồng chính và luồng phụ |
| Âm thanh | |
| Nén âm thanh | G.711ulaw/G.711alaw/G.722.1/G.726/MP2L2/PCM/MP3/AAC-LC |
| Tốc độ bit âm thanh | 64 Kbps (G.711ulaw/G.711alaw)/16 Kbps (G.722.1)/16 Kbps (G.726)/32 đến 192 Kbps (MP2L2)/8 đến 320 Kbps (MP3)/16 đến 64 Kbps (AAC-LC) |
| Tần số lấy mẫu âm thanh | 8 kHz/16 kHz/32 kHz/44.1 kHz/48 kHz |
| Lọc tiếng ồn môi trường | Có |
| Mạng | |
| Giao thức | TCP/IP, ICMP, HTTP, HTTPS, FTP, DHCP, DNS, DDNS, RTP, RTSP, NTP, UPnP, SMTP, IGMP, 802.1X, QoS, IPv4, IPv6, UDP, Bonjour, SSL/TLS, PPPoE, SNMP, ARP, WebSocket, WebSockets |
| Xem trực tiếp đồng thời | Tối đa 6 kênh |
| API | Open Network Video Interface (PROFILE S, PROFILE G, PROFILE T), ISAPI, SDK |
| Người dùng/Host | Tối đa 32 người dùng. 3 cấp độ người dùng: quản trị viên, điều hành và người dùng |
| Bảo mật | Bảo vệ bằng mật khẩu, mật khẩu phức tạp, mã hóa HTTPS, bộ lọc địa chỉ IP, Nhật ký kiểm tra bảo mật, xác thực cơ bản và xác thực digest cho HTTP/HTTPS |
| Lưu trữ mạng | NAS (NFS, SMB/CIFS), tự động bổ sung mạng (ANR) |
| Khách hàng | iVMS-4200, Hik-Connect, Hik-Central |
| Trình duyệt web | Live view yêu cầu plug-in: IE 10, IE 11 Live view không cần plug-in: Chrome 57.0+, Firefox 52.0+, Edge 89+ Dịch vụ cục bộ: Chrome 57.0+, Firefox 52.0+, Edge 89+ |
| Hình ảnh | |
| Chuyển đổi tham số hình ảnh | Có |
| Cài đặt hình ảnh | Chế độ xoay, độ bão hòa, độ sáng, độ tương phản, độ sắc nét, độ lợi, cân bằng trắng có thể điều chỉnh bằng phần mềm khách hàng hoặc trình duyệt web |
| Chuyển đổi ngày/đêm | Tự động, Lịch trình |
| Phạm vi động rộng (WDR) | 130 dB |
| SNR | ≥ 52 dB |
| Cải thiện hình ảnh | BLC, HLC, 3D DNR |
| Giao diện | |
| Giao diện Ethernet | 1 RJ45 10 M/100 M tự thích ứng |
| Lưu trữ trên bo mạch | Khe cắm thẻ nhớ tích hợp, hỗ trợ thẻ microSD/microSDHC/microSDXC, lên đến 512 GB |
| Âm thanh | 1 đầu vào (line in), khối đầu nối hai lõi, biên độ đầu vào tối đa: 3.3 Vpp, điện trở đầu vào: 4.7 KΩ, loại giao diện: không cân bằng |
| Cảnh báo | 1 đầu vào, 1 đầu ra (tối đa 24 VDC/24 VAC, 1 A) |
| Nút reset | Có |
| Sự kiện | |
| Sự kiện cơ bản | Phát hiện chuyển động (phân loại mục tiêu người và phương tiện), báo động video giả mạo, ngoại lệ |
| Sự kiện thông minh | Phát hiện vượt rào, phát hiện xâm nhập, phát hiện vào khu vực, phát hiện ra khỏi khu vực (hỗ trợ kích hoạt báo động theo các loại mục tiêu đã chỉ định (người và phương tiện)) |
| Phát hiện thay đổi cảnh | Có |
| Liên kết | Tải lên NAS/thẻ nhớ/FTP, thông báo trung tâm giám sát, kích hoạt ghi hình, kích hoạt chụp, gửi email |
| Chức năng học sâu | Chụp khuôn mặt |
| Chung | |
| Điện năng | 12 VDC ± 25%, 0.9 A, tối đa 10.8 W, Ø5.5 mm đầu cắm điện đồng trục PoE: 802.3af Class 3 |
| Nhiệt độ hoạt động | -40 °C đến 60 °C (-40 °F đến 140 °F) |
| Độ ẩm | 95% hoặc thấp hơn (không ngưng tụ) |
| Kích thước | 119.8 mm × 117 mm × 155.1 mm |
| Trọng lượng | Khoảng 1.2 kg |
| Màu sắc | Trắng |
Camera DS-2CD2747G2-LZS là một sản phẩm hiện đại thuộc dòng camera Dome mạng ColorVu của Hikvision. Với độ phân giải 4 MP, camera này cung cấp hình ảnh sắc nét và rõ ràng, đáp ứng nhu cầu giám sát và bảo vệ an ninh cho các khu vực như cửa hàng, nhà xưởng, văn phòng, và nhiều hơn nữa. Thiết kế motorized varifocal cho phép người dùng dễ dàng điều chỉnh và lắp đặt, mang lại sự linh hoạt tối đa trong việc theo dõi.
Chưa có đánh giá nào.
Chưa có bình luận nào