| Thông Số | Chi Tiết |
|---|---|
| Cảm biến hình ảnh | 1/1.8" Progressive Scan CMOS |
| Độ phân giải tối đa | 2688 × 1520 |
| Độ sáng tối thiểu | Màu: 0.0008 Lux @ (F1.2, AGC ON), 0 Lux với đèn |
| Thời gian chụp | 1/3 s đến 1/100,000 s |
| Chuyển đổi Ngày & Đêm | Lọc hồng ngoại |
| Điều chỉnh góc | Pan: 0° đến 355°, Tilt: 0° đến 75°, Rotate: 0° đến 355° |
| Ống kính | Loại ống kính: Ống kính biến đổi, ống kính động cơ, 2.8 đến 12 mm |
| Tiêu cự & FOV | 2.8 đến 12 mm, FOV ngang 114.6° đến 41.8°, FOV dọc 59.3° đến 23.6°, FOV chéo 141.3° đến 48.1° |
| Đế ống kính | Tích hợp |
| Loại khẩu độ | Cố định |
| Khẩu độ | Tối đa F1.2 |
| Độ sâu trường | 1 m đến ∞ |
| DORI | Rộng: D: 60.0m, O: 23.8 m, R: 12.0 m, I: 6.0 m Tele: D: 149 m, O: 59.1 m, R: 29.8 m, I: 14.9 m |
| Thiết bị bổ sung ánh sáng | Loại ánh sáng bổ sung: IR, Ánh sáng trắng |
| Phạm vi ánh sáng bổ sung | Lên đến 40 m |
| Ánh sáng bổ sung thông minh | Có |
| Bước sóng IR | 850 nm |
| Video | Luồng chính: 50 Hz: 25 fps (2688 × 1520, 1920 × 1080, 1280 × 720) 60 Hz: 30 fps (2688 × 1520, 1920 × 1080, 1280 × 720) Luồng phụ: 50 Hz: 25 fps (1280 × 720, 640 × 480, 640 × 360) 60 Hz: 30 fps (1280 × 720, 640 × 480, 640 × 360) Luồng thứ ba: 50 Hz: 10 fps (1920 × 1080, 1280 × 720, 640 × 480, 640 × 360) 60 Hz: 10 fps (1920 × 1080, 1280 × 720, 640 × 480, 640 × 360) |
| Nén video | Luồng chính: H.265/H.264/H.264+/H.265+ Luồng phụ: H.265/H.264/MJPEG Luồng thứ ba: H.265/H.264 |
| Bitrate video | 32 Kbps đến 8 Mbps |
| Loại H.264 | Baseline Profile, Main Profile, High Profile |
| Loại H.265 | Main Profile |
| Kiểm soát bitrate | CBR, VBR |
| Lập mã video mở rộng (SVC) | Nén H.264 và H.265 |
| Khu vực quan tâm (ROI) | 1 khu vực cố định cho luồng chính và luồng phụ |
| Âm thanh | Nén âm thanh: G.711ulaw/G.711alaw/G.722.1/G.726/MP2L2/PCM/MP3/AAC-LC Bitrate âm thanh: 64 Kbps (G.711ulaw/G.711alaw)/16 Kbps (G.722.1)/16 Kbps (G.726)/16 Kbps đến 64 Kbps (AAC-LC)/32 đến 192 Kbps (MP2L2)/8 đến 320 Kbps (MP3) Tần suất mẫu âm thanh: 8 kHz/16 kHz/32 kHz/44.1 kHz/48 kHz Lọc tiếng ồn môi trường: Có |
| Mạng | Giao thức: TCP/IP, ICMP, HTTP, HTTPS, FTP, DHCP, DNS, DDNS, RTP, RTSP, RTCP, NTP, UPnP, SMTP, IGMP, 802.1X, QoS, IPv4, IPv6, UDP, Bonjour, SSL/TLS, PPPoE, SNMP, WebSocket, WebSockets, SRTP, SFTP Xem trực tiếp đồng thời: Tối đa 6 kênh API: Open Network Video Interface (Profile S, Profile G, Profile T), ISAPI, SDK, ISUP Người dùng/Tài khoản: Tối đa 32 người dùng (3 cấp độ: quản trị viên, người điều hành và người dùng) Bảo mật: Bảo vệ mật khẩu, mật khẩu phức tạp, mã hóa HTTPS, xác thực 802.1X, dấu nước, bộ lọc địa chỉ IP, xác thực cơ bản và tiêu hóa cho HTTP/HTTPS, RTP/RTSP qua HTTPS, thiết lập thời gian chờ điều khiển, nhật ký kiểm tra bảo mật, TLS 1.1/1.2/1.3, xác thực máy chủ (địa chỉ MAC) Lưu trữ mạng: NAS (NFS, SMB/CIFS), Auto Network Replenishment (ANR) Khách hàng: iVMS-4200, Hik-Connect, Hik-Central Trình duyệt web: Cần plugin xem trực tiếp: IE 10, IE 11, Không cần plugin để xem trực tiếp: Chrome 57.0+, Firefox 52.0+, Edge 89+ |
| Hình ảnh | Chuyển đổi tham số hình ảnh: Có Cài đặt hình ảnh: Chế độ xoay, độ bão hòa, độ sáng, độ tương phản, độ sắc nét, độ lợi, cân bằng trắng, điều chỉnh bằng phần mềm khách hàng hoặc trình duyệt web Chuyển đổi ngày/đêm: Ngày, Đêm, Tự động, Lịch trình Cải tiến hình ảnh: BLC, HLC, 3D DNR Tỷ lệ tín hiệu trên nhiễu (SNR): ≥ 52 dB Dải động rộng (WDR): 130 dB Mặt nạ riêng tư: 4 mặt nạ riêng tư hình đa giác có thể lập trình |
| Giao diện | Giao diện Ethernet: 1 cổng RJ45 10 M/100 M tự thích ứng Lưu trữ trên bo mạch: Cổng thẻ nhớ tích hợp, hỗ trợ thẻ microSD/microSDHC/microSDXC, lên đến 512 GB Âm thanh: 1 đầu vào (line in), hai đầu nối lõi, biên độ đầu vào tối đa: 3.3 Vpp, trở kháng đầu vào: 4.7 KΩ, loại giao diện: không cân bằng, 1 đầu ra (line out), hai đầu nối lõi, biên độ đầu ra tối đa: 3.3 Vpp, trở kháng đầu ra: 100 Ω, loại giao diện: không cân bằng Cảnh báo: 1 đầu vào, 1 đầu ra (tối đa 24 VDC/24 VAC, 1 A) Nút reset: Có |
| Sự kiện | Sự kiện cơ bản: Phát hiện chuyển động (hỗ trợ kích hoạt báo động theo các loại mục tiêu đã chỉ định (người và phương tiện)), báo động giả mạo video, ngoại lệ Sự kiện thông minh: Phát hiện thay đổi cảnh Liên kết: Tải lên FTP/NAS/thẻ nhớ, thông báo trung tâm giám sát, kích hoạt ghi hình, kích hoạt chụp, gửi email, cảnh báo âm thanh, kích hoạt đầu ra báo động Lịch trình: Lịch trình ghi hình |
| Chung | Loại nguồn: DC 12V ± 30%, PoE (802.3af) Công suất tiêu thụ: < 6 W (tùy thuộc vào tình huống thực tế) Nhiệt độ hoạt động: -40 °C đến +60 °C (bên ngoài) Độ ẩm hoạt động: 10% đến 90% Chống nước/chống bụi: IP67, IK10 Kích thước: 123 mm × 123 mm × 322 mm Trọng lượng: 1.6 kg |
Camera mạng DS-2CD2747G2HT-LIZS là giải pháp giám sát hiện đại với độ phân giải 4 MP, mang đến hình ảnh sắc nét và chi tiết. Sản phẩm sở hữu công nghệ Smart Hybrid Light và ống kính zoom động, hỗ trợ việc lắp đặt và giám sát dễ dàng. Với thiết kế bền bỉ, camera này có khả năng chống nước và bụi đạt tiêu chuẩn IP67, đồng thời chống va đập với IK10, là lựa chọn lý tưởng cho các môi trường ngoài trời.
Chưa có đánh giá nào.
Chưa có bình luận nào