| Thông Số | Chi Tiết |
|---|---|
| Camera | |
| Cảm Biến Hình Ảnh | 1/1.8" Progressive Scan CMOS |
| Độ Phân Giải Tối Đa | 2688 × 1520 |
| Độ Nhạy Sáng Tối Thiểu | Màu: 0.0005 Lux @ (F1.0, AGC BẬT), 0 Lux với đèn |
| Thời Gian Mở Màn Trập | 1/3 s đến 1/100,000 s |
| Chế Độ Ngày & Đêm | Bộ lọc cắt IR |
| Điều Chỉnh Góc | Pan: 0° đến 360°, tilt: 0° đến 90°, xoay: 0° đến 360° |
| Ống Kính | |
| Loại Ống Kính | Ống kính cố định tiêu cự, tuỳ chọn 2.8 mm và 4 mm |
| Tiêu Cự & FOV | 2.8 mm, FOV ngang 104.0°, FOV dọc 54.4°, FOV chéo 126.7°; 4 mm, FOV ngang 89.2°, FOV dọc 45.5°, FOV chéo 108.2° |
| Ngàm Ống Kính | M16 |
| Loại Khẩu Độ | Cố định |
| Khẩu Độ | F1.0 |
| Độ Sâu Trường Ảnh | 2.8 mm: 2.5 m đến vô cực; 4 mm: 3.1 m đến vô cực |
| DORI | 2.8 mm: D: 61 m, O: 24 m, R: 12 m, I: 6 m; 4 mm: D: 75 m, O: 30 m, R: 15 m, I: 7 m |
| Đèn Chiếu Sáng | |
| Loại Đèn Hỗ Trợ | IR, Đèn Trắng |
| Phạm Vi Đèn Hỗ Trợ | Lên đến 60 m |
| Đèn Hỗ Trợ Thông Minh | Có |
| Bước Sóng IR | 850 nm |
| Video | |
| Luồng Chính | 50 Hz: 25 fps (2688 × 1520, 1920 × 1080, 1280 × 720); 60 Hz: 30 fps (2688 × 1520, 1920 × 1080, 1280 × 720) |
| Luồng Phụ | 50 Hz: 25 fps (1280 × 720, 640 × 480, 640 × 360); 60 Hz: 30 fps (1280 × 720, 640 × 480, 640 × 360) |
| Luồng Thứ Ba | 50 Hz: 10 fps (1920 × 1080, 1280 × 720, 640 × 480, 640 × 360); 60 Hz: 10 fps (1920 × 1080, 1280 × 720, 640 × 480, 640 × 360) |
| Nén Video | Luồng chính: H.265/H.264/H.264+/H.265+, Luồng phụ: H.265/H.264/MJPEG, Luồng thứ ba: H.265/H.264 |
| Tốc Độ Bit Video | 32 Kbps đến 8 Mbps |
| Loại H.264 | Baseline Profile, Main Profile, High Profile |
| Loại H.265 | Main Profile |
| Điều Khiển Tốc Độ Bit | CBR, VBR |
| Mã Hóa Video Nâng Cao (SVC) | H.264 và H.265 |
| Khu Vực Ưu Tiên (ROI) | 1 khu vực cố định cho luồng chính và luồng phụ |
| Mạng | |
| Giao Thức | TCP/IP, ICMP, HTTP, HTTPS, FTP, DHCP, DNS, DDNS, RTP, RTSP, RTCP, NTP, UPnP, SMTP, IGMP, 802.1X, QoS, IPv4, IPv6, UDP, Bonjour, SSL/TLS, PPPoE, SNMP, WebSocket, WebSockets, SRTP, SFTP |
| Xem Trực Tiếp Đồng Thời | Tối đa 6 kênh |
| API | Open Network Video Interface (Profile S, Profile G, Profile T), ISAPI, SDK, ISUP |
| Người Dùng/Chủ Máy | Tối đa 32 người dùng; 3 cấp độ: quản trị viên, vận hành, người dùng |
| Bảo Mật | Bảo vệ mật khẩu, mã hóa HTTPS, xác thực 802.1X, lọc địa chỉ IP, bảo mật RTP/RTSP trên HTTPS |
| Lưu Trữ Mạng | NAS (NFS, SMB/CIFS), Auto Network Replenishment (ANR) |
| Khách Hàng | iVMS-4200, Hik-Connect, Hik-Central |
| Trình Duyệt Web | IE 10, IE 11 (yêu cầu plugin), Chrome 57.0+, Firefox 52.0+, Edge 89+ (không yêu cầu plugin) |
| Hình Ảnh | |
| Chuyển Đổi Thông Số Hình Ảnh | Có |
| Cài Đặt Hình Ảnh | Chế độ xoay, độ bão hòa, độ sáng, độ tương phản, độ nét, cân bằng trắng, điều chỉnh bởi phần mềm khách hàng hoặc trình duyệt web |
| Chuyển Đổi Ngày/Đêm | Ngày, Đêm, Tự động, Lịch trình |
| Cải Thiện Hình Ảnh | BLC, HLC, 3D DNR |
| SNR | ≥ 52 dB |
| WDR | 130 dB |
| Mặt Nạ Riêng Tư | 4 mặt nạ đa giác riêng tư có thể lập trình |
| Giao Diện | |
| Giao Diện Ethernet | 1 cổng RJ45 10 M/100 M tự điều chỉnh |
| Lưu Trữ Trên Bo Mạch | Khe cắm thẻ nhớ, hỗ trợ thẻ microSD/microSDHC/microSDXC, tối đa 512 GB |
| Phím Khôi Phục | Có |
| Sự Kiện | |
| Sự Kiện Cơ Bản | Phát hiện chuyển động, báo động do loại mục tiêu cụ thể (con người, phương tiện), báo động giả mạo video, ngoại lệ |
| Liên Kết | Tải lên FTP/NAS/thẻ nhớ, thông báo trung tâm giám sát, kích hoạt ghi hình, kích hoạt chụp ảnh, gửi email |
| Sự Kiện Thông Minh | Phát hiện thay đổi cảnh |
| Chức Năng Học Sâu | |
| Nhận Diện Khuôn Mặt | Có |
| Bảo Vệ Chu Vi | Vượt qua ranh giới, xâm nhập, vào vùng, ra khỏi vùng, hỗ trợ báo động do mục tiêu cụ thể (con người, phương tiện) |
| Tổng Quan | |
| Nguồn Điện | 12 VDC ± 25%, 0.66 A, tối đa 8 W, cổng điện Ø5.5 mm, bảo vệ đảo ngược cực; PoE: IEEE 802.3af, Class 3, tối đa 9 W |
| Vật Liệu | Nắp trước: Kim loại, thân: Kim loại, giá đỡ: Kim loại |
| Kích Thước | 286.7 mm × 93.3 mm × 91.2 mm (11.3" × 3.7" × 3.6") |
| Kích Thước Bao Gói | 386 mm × 156 mm × 155 mm (15.2" × 6.1" × 6.1") |
| Trọng Lượng | 960 g (2.1 lb.) |
| Trọng Lượng Gói | 1450 g (3.2 lb.) |
| Môi Trường Hoạt Động | -30 °C đến 60 °C (-22 °F đến 140 °F), độ ẩm: 95% trở xuống (không ngưng tụ) |
| Chống Nước & Bụi | IP67 |
| Chống Phá Hoại | IK10 |
Camera DS-2CD2T47G2H-LI của Hikvision là một sản phẩm thuộc dòng Smart Hybrid Light với độ phân giải 4 MP, mang đến hình ảnh sắc nét. Công nghệ Smart Hybrid Light giúp giám sát hiệu quả cả ban ngày lẫn ban đêm, với khoảng cách lên đến 60m.
Chưa có đánh giá nào.
Chưa có bình luận nào