| Thông Số | Chi Tiết |
|---|---|
| Camera | |
| Cảm Biến Hình Ảnh | 1/1.8" Progressive Scan CMOS |
| Độ Phân Giải Tối Đa | 2688 × 1520 |
| Độ Nhạy Sáng Tối Thiểu | Màu: 0.0005 Lux @ (F1.0, AGC ON), 0 Lux với đèn hỗ trợ |
| Thời Gian Chụp | 1/3 giây đến 1/100,000 giây |
| Chế Độ Ngày & Đêm | IR cut filter |
| Điều Chỉnh Góc | Xoay ngang: 0° đến 360°, Xoay dọc: 0° đến 90°, Xoay: 0° đến 360° |
| Ống Kính | |
| Loại Ống Kính | Cố định tiêu cự, tuỳ chọn 2.8 mm và 4 mm |
| Tiêu Cự & Góc Nhìn | 2.8 mm: Góc nhìn ngang 104.0°, dọc 54.4°, chéo 126.7° 4 mm: Góc nhìn ngang 89.2°, dọc 45.5°, chéo 108.2° |
| Ngàm Ống Kính | M16 |
| Loại Iris | Cố định |
| Khẩu Độ | F1.0 |
| Độ Sâu Trường Ảnh | 2.8 mm: 2.5 m đến vô cực 4 mm: 3.1 m đến vô cực |
| DORI | 2.8 mm: Phát hiện: 61 m, Quan sát: 24 m, Nhận diện: 12 m, Xác định: 6 m 4 mm: Phát hiện: 75 m, Quan sát: 30 m, Nhận diện: 15 m, Xác định: 7 m |
| Đèn Hỗ Trợ | |
| Loại Đèn Hỗ Trợ | IR, Đèn Trắng |
| Khoảng Cách Đèn Hỗ Trợ | Tối đa 60 m |
| Đèn Hỗ Trợ Thông Minh | Có |
| Bước Sóng IR | 850 nm |
| Video | |
| Dòng Chính | 50 Hz: 25 fps (2688 × 1520, 1920 × 1080, 1280 × 720) 60 Hz: 30 fps (2688 × 1520, 1920 × 1080, 1280 × 720) |
| Dòng Phụ | 50 Hz: 25 fps (1280 × 720, 640 × 480, 640 × 360) 60 Hz: 30 fps (1280 × 720, 640 × 480, 640 × 360) |
| Dòng Thứ Ba | 50 Hz: 10 fps (1920 × 1080, 1280 × 720, 640 × 480, 640 × 360) 60 Hz: 10 fps (1920 × 1080, 1280 × 720, 640 × 480, 640 × 360) |
| Nén Video | H.265/H.264/H.264+/H.265+ (dòng chính), H.265/H.264/MJPEG (dòng phụ), H.265/H.264 (dòng thứ ba) |
| Bitrate Video | 32 Kbps đến 8 Mbps |
| Loại H.264 | Baseline Profile, Main Profile, High Profile |
| Loại H.265 | Main Profile |
| Điều Khiển Bitrate | CBR, VBR |
| Mã Hoá Video Scalable (SVC) | Mã hoá H.264 và H.265 |
| Vùng Quan Tâm (ROI) | 1 vùng cố định cho dòng chính và dòng phụ |
| Âm Thanh | |
| Loại Âm Thanh | Âm thanh Mono |
| Nén Âm Thanh | G.711/G.722.1/G.726/MP2L2/PCM/MP3/AAC-LC |
| Bitrate Âm Thanh | 64 Kbps (G.711ulaw/G.711alaw)/16 Kbps (G.722.1)/16 Kbps (G.726)/32-192 Kbps (MP2L2)/8-320 Kbps (MP3)/16-64 Kbps (AAC-LC) |
| Tần Số Lấy Mẫu | 8 kHz/16 kHz/32 kHz/44.1 kHz/48 kHz |
| Lọc Tiếng Ồn Môi Trường | Có |
| Mạng | |
| Giao Thức | TCP/IP, ICMP, HTTP, HTTPS, FTP, DHCP, DNS, DDNS, RTP, RTSP, RTCP, NTP, UPnP, SMTP, IGMP, 802.1X, QoS, IPv4, IPv6, UDP, Bonjour, SSL/TLS, PPPoE, SNMP, WebSocket, WebSockets, SRTP, SFTP |
| Xem Trực Tiếp Đồng Thời | Tối đa 6 kênh |
| API | ONVIF (Profile S, G, T), ISAPI, SDK, ISUP |
| Người Dùng/Chủ Nhà | Tối đa 32 người dùng, với 3 cấp: quản trị viên, vận hành, người dùng |
| Bảo Mật | Bảo vệ mật khẩu, mã hóa HTTPS, xác thực 802.1X, lọc địa chỉ IP, xác thực Open Network Video Interface, audit bảo mật, TLS 1.1/1.2/1.3, xác thực chủ nhà (địa chỉ MAC) |
| Lưu Trữ Mạng | NAS (NFS, SMB/CIFS), ANR |
| Khách Hàng | iVMS-4200, Hik-Connect, Hik-Central |
| Trình Duyệt Web | IE 10, IE 11, Chrome 57.0+, Firefox 52.0+, Edge 89+ |
| Hình Ảnh | |
| Chuyển Đổi Thông Số Hình Ảnh | Có |
| Thiết Lập Hình Ảnh | Xoay, bão hòa, độ sáng, độ tương phản, độ nét, gain, cân bằng trắng |
| Chuyển Đổi Ngày/Đêm | Ngày, Đêm, Tự Động, Lịch Trình |
| Cải Tiến Hình Ảnh | BLC, HLC, 3D DNR, Defog |
| Tỷ Lệ SNR | ≥ 52 dB |
| WDR | 130 dB |
| Mặt Nạ Riêng Tư | 4 mặt nạ đa giác có thể lập trình |
| Giao Diện | |
| Giao Diện Ethernet | 1 cổng RJ45 10 M/100 M tự thích ứng |
| Lưu Trữ Trên Bo Mạch | Hỗ trợ thẻ nhớ microSD/microSDHC/microSDXC, tối đa 512 GB |
| Micrô Tích Hợp | Có, 1 micrô tích hợp |
| Loa Tích Hợp | Công suất tối đa: 2 W, áp suất âm tối đa: 10 cm: 97 dB |
| Âm Thanh | 1 đầu vào (line in), 1 đầu ra (line out) |
| Cảnh Báo | 1 đầu vào, 1 đầu ra (tối đa 24 VDC/24 VAC, 1 A) |
| Nút Reset | Có |
| Sự Kiện | |
| Sự Kiện Cơ Bản | Phát hiện chuyển động, báo động video giả mạo, báo động ngoại lệ |
| Kích Hoạt | Gửi FTP/NAS/thẻ nhớ, thông báo trung tâm giám sát, gửi email, chụp ảnh, ghi hình, cảnh báo xuất relay |
| Thông Số Chung | |
| Nguồn Cấp Điện | 12 VDC ± 20%, PoE (802.3af, Lớp 3) |
| Công Suất Tiêu Thụ | 12 VDC, 0.74 A, tối đa 8.9 W; PoE: tối đa 10.3 W |
| Chất Liệu | Kim loại (thân trên và dưới) |
| Khối Lượng | Xấp xỉ 585 g |
| Kích Thước | Φ 121 mm × 111.5 mm |
| Nhiệt Độ Hoạt Động | -30 °C đến 60 °C (-22 °F đến 140 °F) |
| Độ Ẩm Hoạt Động | 95% hoặc thấp hơn (không ngưng tụ) |
| Chỉ Số Chống Nước | IP67 |
| Chỉ Số Chống Va Đập | IK10 |
Camera Hikvision DS-2CD2T47G2H-LISU/SL là mẫu camera an ninh chất lượng cao với độ phân giải 4 MP, sử dụng công nghệ ColorVu mang đến hình ảnh rõ nét và chi tiết trong mọi điều kiện ánh sáng. Đặc biệt, thiết bị được trang bị đèn nháy và hệ thống âm thanh báo động, giúp cảnh báo kịp thời khi có xâm nhập trái phép. Đây là giải pháp an ninh toàn diện cho những môi trường đòi hỏi khả năng quan sát liên tục và hiệu quả.
Chưa có đánh giá nào.
Chưa có bình luận nào