| Thông Số | Chi Tiết |
|---|---|
| Camera | |
| Cảm biến hình ảnh | 1/1.8" Progressive Scan CMOS |
| Độ phân giải tối đa | 3200 × 1800 |
| Độ sáng tối thiểu | Màu: 0.0005 Lux @ (F1.0, AGC ON), 0 Lux với ánh sáng |
| Thời gian chụp | 1/3 giây đến 1/100,000 giây |
| Ngày và đêm | Bộ lọc IR |
| Điều chỉnh góc | Quay: 0° đến 360°, nghiêng: 0° đến 90°, xoay: 0° đến 360° |
| Ống kính | |
| Loại ống kính | Ống kính cố định, tùy chọn 2.8 mm và 4 mm |
| Chiều dài tiêu cự & FOV | 2.8 mm, FOV ngang 105.1°, FOV dọc 54.8°, FOV chéo 128.2° 4 mm, FOV ngang 90.0°, FOV dọc 45.8°, FOV chéo 109.4° |
| Gắn ống kính | M16 |
| Loại khẩu độ | Cố định |
| Khẩu độ | F1.0 |
| Độ sâu trường ảnh | 2.8 mm: 3.3 m đến ∞ 4 mm: 3.8 m đến ∞ |
| DORI | 2.8 mm: D: 89 m, O: 35 m, R: 17 m, I: 8 m 4 mm: D: 109 m, O: 43 m, R: 21 m, I: 10 m |
| Thiết bị chiếu sáng | |
| Loại ánh sáng bổ sung | IR, Ánh sáng trắng |
| Phạm vi ánh sáng bổ sung | Lên đến 60 m |
| Ánh sáng bổ sung thông minh | Có |
| Bước sóng IR | 850 nm |
| Video | |
| Dòng chính | 50 Hz: 20 fps (3200 × 1800) 25 fps (2688 × 1520, 1920 × 1080, 1280 × 720) 60 Hz: 20 fps (3200 × 1800) 30 fps (2688 × 1520, 1920 × 1080, 1280 × 720) |
| Dòng phụ | 50 Hz: 25 fps (1280 × 720, 640 × 480, 640 × 360) 60 Hz: 30 fps (1280 × 720, 640 × 480, 640 × 360) |
| Dòng thứ ba | 50 Hz: 10 fps (1920 × 1080, 1280 × 720, 640 × 480, 640 × 360) 60 Hz: 10 fps (1920 × 1080, 1280 × 720, 640 × 480, 640 × 360) |
| Nén video | Dòng chính: H.265/H.264/H.264+/H.265+ Dòng phụ: H.265/H.264/MJPEG Dòng thứ ba: H.265/H.264 |
| Bitrate video | 32 Kbps đến 16 Mbps |
| Loại H.264 | Baseline Profile, Main Profile, High Profile |
| Loại H.265 | Main Profile |
| Kiểm soát bitrate | CBR, VBR |
| Mã hóa video có thể mở rộng (SVC) | H.264 và H.265 |
| Khu vực quan tâm (ROI) | 1 khu vực cố định cho dòng chính và dòng phụ |
| Mạng | |
| Giao thức | TCP/IP, ICMP, HTTP, HTTPS, FTP, DHCP, DNS, DDNS, RTP, RTSP, RTCP, NTP, UPnP, SMTP, IGMP, 802.1X, QoS, IPv4, IPv6, UDP, Bonjour, SSL/TLS, PPPoE, SNMP, WebSocket, WebSockets, SRTP, SFTP |
| Xem trực tiếp đồng thời | Lên đến 6 kênh |
| API | Open Network Video Interface (Profile S, Profile G, Profile T), ISAPI, SDK, ISUP |
| Người dùng/Chủ | Lên đến 32 người dùng 3 cấp độ người dùng: quản trị viên, điều hành viên và người dùng |
| Bảo mật | Bảo vệ bằng mật khẩu, mật khẩu phức tạp, mã hóa HTTPS, xác thực 802.1X (EAP-TLS, EAP-LEAP, EAP-MD5), đánh dấu nước, lọc địa chỉ IP, xác thực cơ bản và chi tiết cho HTTP/HTTPS, WSSE và xác thực chi tiết cho Open Network Video Interface, RTP/RTSP qua HTTPS, cài đặt thời gian chờ điều khiển, nhật ký kiểm toán bảo mật, TLS 1.1/1.2/1.3, xác thực chủ (địa chỉ MAC) |
| Lưu trữ mạng | NAS (NFS, SMB/CIFS), Tự động làm đầy mạng (ANR) |
| Khách hàng | iVMS-4200, Hik-Connect, Hik-Central |
| Trình duyệt web | Cần cài đặt plug-in để xem trực tiếp: IE 10, IE 11 Xem trực tiếp không cần plug-in: Chrome 57.0+, Firefox 52.0+, Edge 89+ Dịch vụ cục bộ: Chrome 57.0+, Firefox 52.0+, Edge 89+ |
| Hình ảnh | |
| Chuyển đổi tham số hình ảnh | Có |
| Cài đặt hình ảnh | Chế độ xoay, độ bão hòa, độ sáng, độ tương phản, độ sắc nét, độ tăng cường, cân bằng trắng, điều chỉnh bằng phần mềm khách hàng hoặc trình duyệt web |
| Chuyển đổi ngày/đêm | Ngày, Đêm, Tự động, Lịch trình |
| Tăng cường hình ảnh | BLC, HLC, 3D DNR |
| Tỷ lệ tín hiệu/nhiễu (SNR) | ≥ 52 dB |
| Dải động rộng (WDR) | 130 dB |
| Mặt nạ riêng tư | 4 mặt nạ riêng tư hình đa giác có thể lập trình |
| Giao diện | |
| Giao diện Ethernet | 1 cổng Ethernet RJ45 10 M/100 M tự thích ứng |
| Lưu trữ trên bo mạch | Cổng thẻ nhớ tích hợp, hỗ trợ thẻ microSD/microSDHC/microSDXC, lên đến 512 GB |
| Nút đặt lại | Có |
| Sự kiện | |
| Sự kiện cơ bản | Phát hiện chuyển động (hỗ trợ kích hoạt báo động theo các loại mục tiêu đã chỉ định (người và xe), báo động giả mạo video, ngoại lệ |
| Liên kết | Tải lên FTP/NAS/thẻ nhớ, thông báo trung tâm giám sát, kích hoạt ghi hình, kích hoạt chụp, gửi email |
| Sự kiện thông minh | Phát hiện thay đổi cảnh |
| Chức năng học sâu | Chụp khuôn mặt: Có Bảo vệ đường biên: Vượt biên, xâm nhập, vào khu vực, ra khỏi khu vực Hỗ trợ kích hoạt báo động theo các loại mục tiêu đã chỉ định (người và xe) |
| Chung | |
| Cung cấp điện | 12 VDC ± 25%, 0.7 A, tối đa 8.5 W, đầu cắm nguồn đồng trục Ø5.5 mm, bảo vệ đảo chiều PoE: IEEE 802.3af, Class 3, tối đa 9.5 W |
| Vật liệu | Vỏ trước: Kim loại, thân: Kim loại, nắp: Nhựa, lắp đặt: Tường/vách kính |
| Nhiệt độ làm việc | -30 °C đến +60 °C (môi trường khắc nghiệt) |
| Độ ẩm | 0% đến 95% (không ngưng tụ) |
| Kích thước | 118 mm × 118 mm × 125 mm |
| Trọng lượng | 0.53 kg |
| Chứng nhận | CE, FCC, RoHS |
Camera Hikvision DS-2CD2T67G2H-LI cho phép ghi lại những hình ảnh có độ phân giải tối đa 3200 × 1800, mang đến chất lượng hình ảnh chi tiết và sắc nét. Công nghệ Smart Hybrid Light tiên tiến, cho phép chuyển đổi linh hoạt giữa ánh sáng trắng và hồng ngoại (IR) tùy theo điều kiện ánh sáng môi trường. Điều này đảm bảo khả năng giám sát ban đêm hiệu quả với tầm xa hồng ngoại lên tới 60m.
Chưa có đánh giá nào.
Chưa có bình luận nào