| Thông Số | Chi Tiết |
|---|---|
| Camera | |
| Cảm Biến Hình Ảnh | 1/1.8" Progressive Scan CMOS |
| Độ Phân Giải Tối Đa | 3200 × 1800 |
| Độ Sáng Tối Thiểu | Màu: 0.0005 Lux @ (F1.0, AGC ON), 0 Lux với ánh sáng |
| Thời Gian Chụp | 1/3 s đến 1/100,000 s |
| Ngày & Đêm | Bộ lọc IR |
| Điều Chỉnh Góc | Quay: 0° đến 360°, nghiêng: 0° đến 90°, xoay: 0° đến 360° |
| Ống Kính | |
| Loại Ống Kính | Ống kính cố định, tùy chọn 2.8 và 4 mm |
| Tiêu Cự & FOV | 2.8 mm, FOV ngang 105.1°, FOV dọc 54.8°, FOV chéo 128.2° 4 mm, FOV ngang 90.0°, FOV dọc 45.8°, FOV chéo 109.4° |
| Gắn Ống Kính | M16 |
| Loại Iris | Cố định |
| Khẩu Độ | F1.0 |
| Độ Sâu Trường | 2.8 mm: 3.3 m đến ∞ 4 mm: 3.8 m đến ∞ |
| DORI | 2.8 mm: D: 89 m, O: 35 m, R: 17 m, I: 8 m 4 mm: D: 109 m, O: 43 m, R: 21 m, I: 10 m |
| Đèn Chiếu Sáng | |
| Loại Đèn Chiếu Thêm | IR, Ánh sáng trắng |
| Phạm Vi Đèn Chiếu Thêm | Lên đến 60 m |
| Đèn Chiếu Thông Minh | Có |
| Bước Sóng IR | 850 nm |
| Video | |
| Luồng Chính | 50 Hz: 25 fps (3200 × 1800, 2688 × 1520, 1920 × 1080, 1280 × 720) 60 Hz: 24 fps (3200 × 1800) 30 fps (2688 × 1520, 1920 × 1080, 1280 × 720) |
| Luồng Phụ | 50 Hz: 25 fps (1280 × 720, 640 × 480, 640 × 360) 60 Hz: 30 fps (1280 × 720, 640 × 480, 640 × 360) |
| Luồng Thứ Ba | 50 Hz: 10 fps (1920 × 1080, 1280 × 720, 640 × 480, 640 × 360) 60 Hz: 10 fps (1920 × 1080, 1280 × 720, 640 × 480, 640 × 360) |
| Nén Video | Luồng chính: H.265/H.264/H.264+/H.265+ Luồng phụ: H.265/H.264/MJPEG Luồng thứ ba: H.265/H.264 |
| Bit Rate Video | 32 Kbps đến 16 Mbps |
| Loại H.264 | Baseline Profile, Main Profile, High Profile |
| Loại H.265 | Main Profile |
| Kiểm Soát Bit Rate | CBR, VBR |
| Mã Hóa Video Có Thể Mở Rộng (SVC) | H.264 và H.265 |
| Khu Vực Quan Tâm (ROI) | 1 khu vực cố định cho luồng chính và luồng phụ |
| Âm Thanh | |
| Loại Âm Thanh | Âm thanh Mono |
| Nén Âm Thanh | G.711/G.722.1/G.726/MP2L2/PCM/MP3/AAC-LC |
| Bit Rate Âm Thanh | 64 Kbps (G.711ulaw/G.711alaw)/16 Kbps (G.722.1)/16 Kbps (G.726)/32 đến 192 Kbps (MP2L2)/8 đến 320 Kbps (MP3)/16 đến 64 Kbps (AAC-LC) |
| Tần Suất Lấy Mẫu Âm Thanh | 8 kHz/16 kHz/32 kHz/44.1 kHz/48 kHz |
| Lọc Tiếng Ồn Môi Trường | Có |
| Mạng | |
| Giao Thức | TCP/IP, ICMP, HTTP, HTTPS, FTP, DHCP, DNS, DDNS, RTP, RTSP, RTCP, NTP, UPnP, SMTP, IGMP, 802.1X, QoS, IPv4, IPv6, UDP, Bonjour, SSL/TLS, PPPoE, SNMP, WebSocket, WebSockets, SRTP, SFTP |
| Xem Trực Tiếp Đồng Thời | Tối đa 6 kênh |
| API | Open Network Video Interface (Profile S, Profile G, Profile T), ISAPI, SDK, ISUP |
| Người Dùng/Chủ Đề | Tối đa 32 người dùng 3 cấp độ người dùng: quản trị viên, người điều hành, và người dùng |
| Bảo Mật | Bảo vệ mật khẩu, mật khẩu phức tạp, mã hóa HTTPS, xác thực 802.1X (EAP-TLS, EAP-LEAP, EAP-MD5), watermark, lọc địa chỉ IP, xác thực cơ bản và xác thực phân tích cho HTTP/HTTPS, WSSE và xác thực phân tích cho Open Network Video Interface, RTP/RTSP qua HTTPS, cài đặt thời gian chờ điều khiển, nhật ký kiểm toán bảo mật, TLS 1.1/1.2/1.3, xác thực máy chủ (địa chỉ MAC) |
| Lưu Trữ Mạng | NAS (NFS, SMB/CIFS), Auto Network Replenishment (ANR) |
| Khách Hàng | iVMS-4200, Hik-Connect, Hik-Central |
| Trình Duyệt Web | Cần cài đặt plugin để xem trực tiếp: IE 10, IE 11, Xem trực tiếp không cần plugin: Chrome 57.0+, Firefox 52.0+, Edge 89+, Dịch vụ cục bộ: Chrome 57.0+, Firefox 52.0+, Edge 89+ |
| Hình Ảnh | |
| Chuyển Đổi Tham Số Hình Ảnh | Có |
| Cài Đặt Hình Ảnh | Chế độ xoay, độ bão hòa, độ sáng, độ tương phản, độ sắc nét, độ khuếch đại, cân bằng trắng, điều chỉnh bằng phần mềm khách hoặc trình duyệt web |
| Chuyển Đổi Ngày/Đêm | Ngày, Đêm, Tự động, Lịch trình |
| Cải Thiện Hình Ảnh | BLC, HLC, 3D DNR, Defog |
| SNR | ≥ 52 dB |
| Phạm Vi Động Độ Rộng (WDR) | 130 dB |
| Mặt Nạ Riêng Tư | 4 mặt nạ riêng tư hình đa giác có thể lập trình |
| Giao Diện | |
| Giao Diện Ethernet | 1 cổng Ethernet RJ45 10 M/100 M tự thích ứng |
| Lưu Trữ Trên Bo Mạch | Khe cắm thẻ nhớ tích hợp, hỗ trợ thẻ microSD/microSDHC/microSDXC, tối đa 512 GB |
| Micro Tích Hợp | Có, 1 micro tích hợp |
| Loa Tích Hợp | Công suất tối đa 1 W |
| Nguồn | 12 VDC ± 25% hoặc PoE (802.3af, Class 3) |
| Công Suất | ≤ 5.5 W |
| Mức Tiếng Ồn | ≤ 38 dB (Đo ở 25°C) |
| Nhiệt Độ Hoạt Động | -40°C đến +60°C (-40°F đến +140°F) |
| Độ Ẩm Hoạt Động | 95% hoặc ít hơn (không ngưng tụ) |
| Kích Thước | 160 mm × 160 mm × 151 mm |
| Trọng Lượng | 1.56 kg |
| Vật Liệu | Vỏ hợp kim nhôm |
| Cấp Bảo Vệ | IP67 |
| Chống Vandal | IK10 |
| Chứng Nhận | CE, FCC, UL, RoHS |
Camera DS-2CD2T67G2H-LISU/SL có khả năng ghi hình chất lượng cao nhờ độ phân giải lên tới 6MP. Với khả năng chiếu sáng thông minh nhờ công nghệ Smart Hybrid Light, camera này cung cấp ánh sáng mạnh mẽ cho những khu vực tối, đảm bảo hình ảnh rõ nét ngay cả khi ánh sáng yếu.
Chưa có đánh giá nào.
Chưa có bình luận nào