| Thông Số | Chi Tiết |
|---|---|
| Cảm Biến Hình Ảnh | 2 × 1/2.5" Progressive Scan CMOS |
| Độ Phân Giải Tối Đa | 3632 × 1632 |
| Độ Sáng Tối Thiểu | Màu: 0.0005 Lux @ (F1.0, AGC ON), 0 Lux với ánh sáng |
| Thời Gian Chụp | 1/3 s đến 1/100,000 s |
| Điều Chỉnh Góc | Quay: 0° đến 355°, nghiêng: 0° đến 90°, xoay: 0° đến 360° |
| Ống Kính | Loại Ống Kính: Ống kính cố định, ống kính đôi, 2.8 mm |
| Độ Dài & FOV | 2.8 mm, FOV ngang: 180°, FOV dọc: 81° |
| Đế Lắp Ống Kính | M12 |
| Loại Mở Cửa | Cố định |
| Khẩu Độ | F1.0 |
| Độ Sâu Tập Trung | 2 m đến ∞ |
| DORI | 2.8 mm, D: 45 m, O: 17.5 m, R: 9 m, I: 4.5 m |
| Loại Ánh Sáng Bổ Sung | Ánh sáng trắng |
| Khoảng Cách Ánh Sáng Bổ Sung | Lên đến 40 m |
| Ánh Sáng Bổ Sung Thông Minh | Có |
| Video | Luồng Chính: 50 Hz: 20 fps (3632 × 1632), 60 Hz: 20 fps (3632 × 1632) |
| Luồng Phụ: 50 Hz: 20 fps (1200 × 536, 960 × 432), 60 Hz: 20 fps (1200 × 536, 960 × 432) | |
| Nén Video | Luồng chính: H.265+/H.265/H.264+/H.264; Luồng phụ: H.265/H.264/MJPEG |
| Tốc Độ Bit Video | 32 Kbps đến 16 Mbps |
| Loại H.264 | Baseline Profile, Main Profile, High Profile |
| Loại H.265 | Main Profile |
| Kiểm Soát Tốc Độ Bit | CBR, VBR |
| Lập Trình Video | Mã hóa H.264 và H.265 |
| Khu Vực Quan Tâm (ROI) | 1 vùng cố định cho luồng chính |
| Âm Thanh | Loại Âm Thanh: Âm thanh đơn |
| Nén Âm Thanh | G.711/G.722.1/G.726/MP2L2/PCM/MP3/AAC-LC |
| Tốc Độ Bit Âm Thanh | 64 Kbps (G.711ulaw/G.711alaw)/16 Kbps (G.722.1)/16 Kbps (G.726)/32 đến 192 Kbps (MP2L2)/8 đến 320 Kbps (MP3)/16 đến 64 Kbps (AAC-LC) |
| Tần Số Lấy Mẫu Âm Thanh | 8 kHz/16 kHz/32 kHz/44.1 kHz/48 kHz |
| Lọc Tiếng Ồn Môi Trường | Có |
| Mạng | Giao thức: TCP/IP, ICMP, HTTP, HTTPS, FTP, DHCP, DNS, DDNS, RTP, RTSP, NTP, UPnP, SMTP, IGMP, 802.1X, QoS, IPv6, UDP, Bonjour, SSL/TLS, PPPoE, SNMP, Websocket, Websockets |
| Xem Trực Tiếp Đồng Thời | Tối đa 6 kênh |
| API | Open Network Video Interface (Profile S, Profile G, Profile T), ISAPI, SDK |
| Người Dùng/Tài Khoản | Tối đa 32 người dùng; 3 cấp độ người dùng: quản trị viên, người vận hành và người dùng |
| Bảo Mật | Bảo vệ mật khẩu, mật khẩu phức tạp, mã hóa HTTPS, xác thực 802.1X (EAP-MD5), watermark, bộ lọc địa chỉ IP, xác thực cơ bản và xác thực chữ ký cho HTTP/HTTPS, WSSE và xác thực chữ ký cho Open Network Video Interface, RTP/RTSP qua HTTPS, cài đặt thời gian hết hạn, nhật ký kiểm tra bảo mật, TLS 1.2, xác thực máy chủ (địa chỉ MAC) |
| Lưu Trữ Mạng | NAS (NFS, SMB/CIFS), Auto Network Replenishment (ANR), hỗ trợ thẻ nhớ Hikvision chất lượng cao, mã hóa thẻ nhớ và phát hiện sức khỏe |
| Khách Hàng | iVMS-4200, Hik-Connect, Hik-Central |
| Trình Duyệt Web | Cần plugin cho xem trực tiếp: IE 10, IE 11; không cần plugin: Chrome 57.0+, Firefox 52.0+, Edge 89+; dịch vụ địa phương: Chrome 57.0+, Firefox 52.0+, Edge 89+ |
| Hình Ảnh | Chuyển Đổi Tham Số Hình Ảnh: Có |
| Cài Đặt Hình Ảnh: Bão hòa, độ sáng, độ tương phản, độ sắc nét, tăng cường, cân bằng trắng, điều chỉnh qua phần mềm khách hàng hoặc trình duyệt web | |
| Chuyển Đổi Ngày/Đêm | Ngày, Đêm, Tự động, Lịch trình |
| Phạm Vi Động Rộng (WDR) | 130 dB |
| Tỷ Lệ Tín Hiệu/Nhiễu (SNR) | ≥ 52 dB |
| Cải Thiện Hình Ảnh | BLC, HLC, 3D DNR |
| Mặt Nạ Riêng Tư | 8 mặt nạ riêng tư hình chữ nhật |
| Giao Diện | Giao Diện Ethernet: 1 cổng RJ45 10 M/100 M tự thích ứng |
| Lưu Trữ Trên Bo Mạch: khe cắm thẻ nhớ, hỗ trợ microSD/microSDHC/microSDXC, tối đa 256 GB | |
| Microphone Tích Hợp: Có | |
| Loa Tích Hợp: Công suất tối đa: 1 W, mức áp suất âm thanh tối đa: 10 cm: 97 dB. | |
| Âm Thanh | 1 đầu vào (line in), khối đầu cuối, biên độ đầu vào tối đa: 3.3 Vpp, điện trở đầu vào: 4.7 KΩ, loại giao diện: không cân bằng; 1 đầu ra (line out), khối đầu cuối, biên độ đầu ra tối đa: 3.3 Vpp, điện trở đầu ra: 100 Ω, loại giao diện: không cân bằng |
| Cảnh Báo | 1 đầu vào, 1 đầu ra (tối đa 24 VDC/24 VAC, 1 A) |
| Nút Đặt Lại | Có |
| Sự Kiện | Sự Kiện Cơ Bản: Phát hiện chuyển động (hỗ trợ kích hoạt cảnh báo theo loại mục tiêu đã chỉ định (người và xe)), đầu vào và đầu ra cảnh báo, đầu ra đèn báo nhấp nháy, đầu ra âm thanh, ngoại lệ |
| Sự Kiện Thông Minh: Phát hiện vượt rào, phát hiện xâm nhập, phát hiện vào vùng, phát hiện rời khỏi vùng (hỗ trợ kích hoạt cảnh báo theo loại mục tiêu đã chỉ định (người và xe)), phát hiện thay đổi cảnh | |
| Liên Kết | Tải lên FTP/NAS/thẻ nhớ, thông báo cho trung tâm giám sát, gửi email, kích hoạt đầu ra cảnh báo, kích hoạt ghi hình, kích hoạt chụp ảnh, cảnh báo âm thanh, đèn báo nhấp nháy, ghi âm |
| Tiêu chuẩn bảo vệ | IP67 |
| Cung cấp điện | 12 VDC ± 25% (chỉ dành cho kết nối điện AC 24 V) |
| Tiêu thụ điện | 12 VDC: ≤ 5.0 W; AC 24 V: ≤ 6.0 W |
| Nhiệt độ hoạt động | -30 °C đến +60 °C |
| Nhiệt độ lưu trữ | -40 °C đến +70 °C |
| Kích thước | 210 mm × 210 mm × 132.8 mm |
| Khối lượng | 1.6 kg (không bao gồm chân đế) |
| Tiêu chuẩn | CE, FCC, UL, RoHS |
Camera DS-2CD2T67G2P-LSU/SL được thiết kế với công nghệ ColorVu độc quyền, sản phẩm này mang đến hình ảnh sắc nét với độ phân giải lên tới 6MP. Tích hợp công nghệ học sâu giúp camera tự động nhận diện và phân loại con người và phương tiện, nâng cao hiệu quả giám sát. Camera trang bị đèn nhấp nháy và còi báo động giúp cảnh báo kẻ xâm nhập, mang lại an toàn cho khu vực giám sát.
Chưa có đánh giá nào.
Chưa có bình luận nào