| Thông số | Chi tiết |
|---|---|
| Cảm biến hình ảnh | 1/1.2" Progressive Scan CMOS |
| Độ phân giải tối đa | 3840 × 2160 |
| Ánh sáng tối thiểu | Màu: 0.0005 Lux @ (F1.0, AGC ON), 0 Lux với đèn |
| Thời gian chập | 1/3 s đến 1/100,000 s |
| Điều chỉnh góc | Xoay: 0° đến 355°, nghiêng: 0° đến 90°, xoay: 0° đến 360° |
| Ống kính | |
| Tiêu cự & FOV | 2.8 mm: FOV ngang 102°, FOV dọc 52°, FOV chéo 124° 4 mm: FOV ngang 88°, FOV dọc 47°, FOV chéo 104° 6 mm: FOV ngang 54°, FOV dọc 30°, FOV chéo 62° |
| Loại Iris | Cố định |
| Khẩu độ | F1.0 |
| Độ sâu trường ảnh | 2.8 mm: 4.5 m đến ∞ 4 mm: 7 m đến ∞ 6 mm: 13 m đến ∞ |
| DORI | 2.8 mm, D: 96 m, O: 38 m, R: 19 m, I: 10 m 4 mm, D: 102 m, O: 41 m, R: 21 m, I: 11 m 6 mm, D: 167 m, O: 66 m, R: 33 m, I: 16 m |
| Thiết bị chiếu sáng | |
| Loại ánh sáng bổ sung | Ánh sáng trắng |
| Phạm vi ánh sáng bổ sung | 60 m |
| Ánh sáng bổ sung thông minh | Có |
| Video | |
| Luồng chính | 50 Hz: 25 fps (3840 × 2160, 3200 × 1800 , 2688 × 1520, 1920 × 1080, 1280 × 720) 60 Hz: 24 fps (3840 × 2160) 30 fps (3200 x 1800 , 2688 × 1520, 1920 × 1080, 1280 × 720) |
| Luồng phụ | 50 Hz: 25 fps (640 × 480, 640 × 360) 60 Hz: 30 fps (640 × 480, 640 × 360) |
| Luồng thứ ba | 50 Hz: 10 fps (1920 x 1080 , 1280 × 720, 640 × 480, 640 × 360) 60 Hz: 10 fps (1920 x 1080 , 1280 × 720, 640 × 480, 640 × 360) |
| Nén video | Luồng chính: H.265/H.264/H.264+/H.265+ Luồng phụ: H.265/H.264/MJPEG Luồng thứ ba: H.265/H.264 |
| Bitrate video | 32 Kbps đến 16 Mbps |
| Loại H.264 | Baseline Profile/Main Profile/High Profile |
| Loại H.265 | Main Profile |
| Kiểm soát bitrate | CBR/VBR |
| Lập trình video có thể mở rộng | Có |
| Khu vực quan tâm (ROI) | 1 khu vực cố định cho luồng chính và luồng phụ |
| Mạng | |
| Giao thức | TCP/IP, ICMP, HTTP, HTTPS, FTP, DHCP, DNS, DDNS, RTP, RTSP, NTP, UPnP, SMTP, IGMP, 802.1X, QoS, IPv4, IPv6, UDP, Bonjour, SSL/TLS, PPPoE, SNMP |
| Xem trực tiếp đồng thời | Tối đa 6 kênh |
| API | Open Network Video Interface (Profile S, Profile G, Profile T), ISAPI, SDK |
| Người dùng/Chủ | Tối đa 32 người dùng. 3 cấp độ người dùng: quản trị viên, người điều hành và người dùng |
| Bảo mật | Bảo vệ mật khẩu, mật khẩu phức tạp, mã hóa HTTPS, bộ lọc địa chỉ IP, nhật ký kiểm toán bảo mật, xác thực cơ bản và digest cho HTTP/HTTPS, TLS 1.1/1.2, WSSE và xác thực digest cho Open Network Video Interface |
| Lưu trữ mạng | NAS (NFS, SMB/CIFS), tự động bổ sung mạng (ANR) |
| Khách hàng | iVMS-4200, Hik-Connect, Hik-Central |
| Trình duyệt web | Cần plugin để xem trực tiếp: IE 10, IE 11 Xem trực tiếp không cần plugin: Chrome 57.0+, Firefox 52.0+ Dịch vụ cục bộ: Chrome 57.0+, Firefox 52.0+ |
| Hình ảnh | |
| Chuyển đổi tham số hình ảnh | Có |
| Cài đặt hình ảnh | Xoay, gương, mặt nạ riêng tư, bão hòa, độ sáng, độ tương phản, độ sắc nét, độ tăng, cân bằng trắng điều chỉnh qua phần mềm khách hoặc trình duyệt web |
| Chuyển đổi ngày/đêm | Ngày, Đêm, Tự động, Lịch trình |
| Dải động rộng (WDR) | 130 dB |
| SNR | ≥ 52 dB |
| Nâng cao hình ảnh | BLC, HLC, 3D DNR |
| Giao diện | |
| Giao diện Ethernet | 1 cổng Ethernet RJ45 10 M/100 M tự thích ứng |
| Lưu trữ trên bo mạch | Khe cắm thẻ nhớ tích hợp, hỗ trợ microSD/microSDHC/microSDXC/TF card, tối đa 256 GB |
| Nút reset | Có |
| Sự kiện | |
| Sự kiện cơ bản | Phát hiện chuyển động (phân loại mục tiêu con người và phương tiện), cảnh báo sửa video, ngoại lệ (mất mạng, xung đột địa chỉ IP, đăng nhập trái phép, HDD đầy, lỗi HDD) |
| Sự kiện thông minh | Vượt qua đường, xâm nhập, vào khu vực, rời khỏi khu vực (hỗ trợ kích hoạt cảnh báo theo các loại mục tiêu đã chỉ định (con người và phương tiện)) Phát hiện thay đổi cảnh Liên kết tải lên FTP/thẻ nhớ/NAS, thông báo trung tâm giám sát, kích hoạt ghi, kích hoạt chụp, gửi email |
| Chức năng Deep Learning | Ghi nhận khuôn mặt |
| Chung | |
| Cung cấp điện | 12 VDC ± 25%, 0.7 A, tối đa 8.5 W, phích cắm nguồn đồng trục Ø5.5 mm, bảo vệ ngược cực |
| PoE | (802.3af, Class 3, 36 V đến 57 V), 0.27 A đến 0.17 A, tối đa 9.5 W |
| Kích thước | Ø105 × 289.5 mm (Ø4.1" × 11.4") |
| Kích thước bao bì | 385 × 190 × 180 mm (15.2" × 7.5" × 7.1") |
| Khối lượng | Khoảng 1190 g (2.6 lb.) |
| Khối lượng bao bì | Khoảng 1700 g (3.7 lb.) |
| Điều kiện lưu trữ | -30 °C đến 60 °C (-22 °F đến 140 °F). Độ ẩm 95% hoặc thấp hơn (không ngưng tụ) |
| Điều kiện khởi động và hoạt động | -30 °C đến 60 °C (-22 °F đến 140 °F). Độ ẩm 95% hoặc thấp hơn (không ngưng tụ) |
| Chứng nhận | CE, FCC, UL, CB |
| Chống nước | IP66 |
| Mô tả | Camera có khả năng quay 360 độ với WDR 130 dB và ống kính 2.8mm/4mm/6mm, cho phép giám sát hiệu quả với độ phân giải tối đa 3840 × 2160 và khả năng nhìn trong điều kiện ánh sáng yếu. |
| Chức năng phụ | Hỗ trợ phát hiện con người và phương tiện với khả năng ghi nhận khuôn mặt, làm cho nó lý tưởng cho các ứng dụng giám sát thông minh. |
Camera DS-2CD2T87G2-L là một trong những sản phẩm nổi bật trong dòng camera Bullet mạng, tích hợp công nghệ ColorVu 4K. Ống kính có ba lựa chọn tiêu cự 2.8mm, 4mm và 6mm với góc nhìn khác nhau, cho phép linh hoạt trong việc giám sát. Bên cạnh đó, camera cũng có khả năng phát hiện chuyển động, phát hiện thay đổi cảnh, và nhận diện khu vực ra vào, giúp nâng cao hiệu quả giám sát.
Chưa có đánh giá nào.
Chưa có bình luận nào